Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

PP mình verify bằng VCC ảo khá lâu rồi. Giờ mình có thể add ATM bình thường để rút $ về không hay bắt buộc phải add visa debit/ master mới rút được $

dĩ nhiên rồi, rev chỉ kích hoạt 1 chiều, mà cẩn thận cái rev nhé, acc mà limit nếu có thể nó cần sao kê giao dịch trong thẻ đó

2/Nhiều tài khoản ko sợ limit( ko khuyến khích). muốn tạo nhiều acc mà ko sợ trùng tài khoản,dẫn tới limit như ở trên thì làm theo cách sau:thay đổi first name cho khác với acc khác, ví dụ:tên trong visa mình là NGUYEN XUAN HIEN

first name: HIENN (hoặc tên nào cũng dc)
middle name: XUAN
last name : NGUYEN

Bạn ơi, vậy nếu thay đổi tên thế này thì khi nó bắt cung cấp photo id để gỡ limit thì có sao không bạn? thanks

Bạn ơi, vậy nếu thay đổi tên thế này thì khi nó bắt cung cấp photo id để gỡ limit thì có sao không bạn? thanks
Cũng cùng câu hỏi của bác này trước kia đã từng làm verify PP nhưng đã limit giờ làm verify lại đổi tên na na thế này sau này gỡ limit không biết PP có chấp nhận ko

Cũng cùng câu hỏi của bác này trước kia đã từng làm verify PP nhưng đã limit giờ làm verify lại đổi tên na na thế này sau này gỡ limit không biết PP có chấp nhận ko

đây là trường hợp dành cho ai muốn nhiều tài khoản,hoặc có 1 tài khoản limit trước đó, cần tài khoản mới. các bạn đã làm thì phải chịu rủi ro và tìm hướng giải quyết, chứ ko mình để đó làm gì, vì theo luật chỉ 2 tài khoản 1 hộ gia đình, với 1 personal và 1 premier(hoặc business)

Mình bị chơi đểu, bây giờ acc pp mình đang bị -1k$, ko biết có sao ko :-ss, visa vs bank đã remove rồi, ko biết sau này có chuyện gì ko :-ss

đây là trường hợp dành cho ai muốn nhiều tài khoản,hoặc có 1 tài khoản limit trước đó, cần tài khoản mới. các bạn đã làm thì phải chịu rủi ro và tìm hướng giải quyết, chứ ko mình để đó làm gì, vì theo luật chỉ 2 tài khoản 1 hộ gia đình, với 1 personal và 1 premier(hoặc business)
Nếu vậy thì em có 1 tk bị limit nhưng sau đó close thì em vẫn có quyền đăng kí 1 tài khoản khác cùng loại đó phải không nhỉ?

Nếu vậy thì em có 1 tk bị limit nhưng sau đó close thì em vẫn có quyền đăng kí 1 tài khoản khác cùng loại đó phải không nhỉ?

limit thì ko bao giờ closed dc tài khoản, đó là lý do mà mình để mục fake 1 chút info cho ai cần, hoặc acc cũ là personal, thì upgrade acc đó lên premier, và tiếp tục đăng ký acc mới là personal, clear history,cache,reset modem, Visa nếu đã add vào acc cũ rồi thì ko dc add vào acc mới, limit ngay, thẻ đó xem như bỏ

Lúc trước mình có ex LR với 1 bạn để lấy PP, giờ bị người đó dispute và acc của mình đã bị limit -.-

Nó đã thông báo limit cannot appeal rồi, nhưng mình vẫn contact và đã được PP trả lời, và nó lại cho gỡ limit, nó yêu cầu chứng minh rằng giao dịch này hoàn toàn bình thường.

Vậy mình chụp logchat, log chuyển tiền LR gửi cho nó, nói lý do mình nhận PP là exchange LR với người kia thì có được không? PP có cho phép kiểu exchange như vậy không?

Các bạn cho hỏi mình có tài khoản paypal rồi nhưng chưa veri vì ko có thẻ visa vs thẻ ngân hàng ACB
Mình chỉ có thẻ Viettinbank vậy có very được ko vì mình ở quê nên ko có ngân hàng acb chỉ có Viettinbank và phát triển nông thôn thoi

Các bác cho hỏi tý: mình mới làm một cái thẻ Visa Debit của Exim hồi cuối tháng. Đã verify thành công. Vào ngày 11 tháng 7 mình có whithdraw tiền về ngân hàng. Về cơ bản thì:
Phần Name đã chuẩn: tên mình là Nguyễn Văn A thì nó cố định chữ Nguyễn , chữ Văn A có thể thay được thì mình giữ nguyên.
Bank Name là tên quốc tế của Eximbank
Phần Acc Number thì là 15 số trong tờ thông tin tài khoản mà bên NH đưa mình.
Swift code mình dùng 11 số của chi nhánh hai bà trưng, cũng theo tờ thông tin bên NH đưa.
Và... chờ tới hôm nay chưa thấy tiền về. Lâu thế này liệu tiền có vể ko hả các bác=((

Điền nhầm mã tài khoản khi rút tiền về ACB

Chào mọi người.

Lúc withdraw paypal về ACB, mình có thẻ visa debit nhưng điền nhầm mã tài khoản (Account number) thành mã thẻ 16 số.
Tuy vậy paypal vẫn báo completed.
Vậy nó có chuyển về ACB cho mình ko mấy bác.

Giúp mình, thank ;(

Lúc trước mình có ex LR với 1 bạn để lấy PP, giờ bị người đó dispute và acc của mình đã bị limit -.-

Nó đã thông báo limit cannot appeal rồi, nhưng mình vẫn contact và đã được PP trả lời, và nó lại cho gỡ limit, nó yêu cầu chứng minh rằng giao dịch này hoàn toàn bình thường.

Vậy mình chụp logchat, log chuyển tiền LR gửi cho nó, nói lý do mình nhận PP là exchange LR với người kia thì có được không? PP có cho phép kiểu exchange như vậy không?

Cậu nên nhớ 1 điều là paypal ko chấp nhận trao đổi tiền với mọi hình thức.

Các bạn cho hỏi mình có tài khoản paypal rồi nhưng chưa veri vì ko có thẻ visa vs thẻ ngân hàng ACB
Mình chỉ có thẻ Viettinbank vậy có very được ko vì mình ở quê nên ko có ngân hàng acb chỉ có Viettinbank và phát triển nông thôn thoi

verify,withdraw paypal với viettinbank có tỉ lệ thành công rất thấp, bạn xem còn ngân hàng nào khác ko:EXIMBANK,TECOMBANK,SACOMBANK,DONG Á

có 1 vài ngân hàng phát hành thẻ ví dụ như VIETCOMBANK chỉ withdraw dc, nhưng lại ko verify dc paypal, chỉ verify dc payza, nên bạn tìm hiểu xem chỗ của bạn có ngân hàng nào khác ko nhé

Các bác cho hỏi tý: mình mới làm một cái thẻ Visa Debit của Exim hồi cuối tháng. Đã verify thành công. Vào ngày 11 tháng 7 mình có whithdraw tiền về ngân hàng. Về cơ bản thì:
Phần Name đã chuẩn: tên mình là Nguyễn Văn A thì nó cố định chữ Nguyễn , chữ Văn A có thể thay được thì mình giữ nguyên.
Bank Name là tên quốc tế của Eximbank
Phần Acc Number thì là 15 số trong tờ thông tin tài khoản mà bên NH đưa mình.
Swift code mình dùng 11 số của chi nhánh hai bà trưng, cũng theo tờ thông tin bên NH đưa.
Và... chờ tới hôm nay chưa thấy tiền về. Lâu thế này liệu tiền có vể ko hả các bác=((
Nếu tên đúng thế này và thông tin bạn điền vào khi withdraw chính xác thì chờ thôi, + 1 chút may mắn :D, đôi khi tiền về hơi lâu

Chào mọi người.

Lúc withdraw paypal về ACB, mình có thẻ visa debit nhưng điền nhầm mã tài khoản (Account number) thành mã thẻ 16 số.
Tuy vậy paypal vẫn báo completed.
Vậy nó có chuyển về ACB cho mình ko mấy bác.

Giúp mình, thank ;(

9 số thì còn về dc, chứ 16 số như bạn nói thì chắc là chờ paypal họ hoàn lại tiền thôi.

Mình đọc bài viết này thì họ điền 16 số. Cũng thẻ visa debit như mình. Vậy cuối cùng mình điền sai ah thangquynho, hix.
Cảm ơn bạn.
http://bloghoctap.com/bai-viet-khac/thanh-toan-va-rut-tien-tu-tai-khoan-paypal-o-viet-nam.html

Dù gì bạn cũng đã withdraw rồi, nếu bạn sai thì mình đúng, và nếu mình sai thì mình cám ơn bạn nhiều
bài viết đó của bạn ko sai. mình chỉ dựa vào hiện tại và thực tế trên chính tài khoản của mình.

Visa debit : http://www.acb.com.vn/khcn/cn_the_ttqt3.jsp đầu số thẻ 4221 + 1 số tài khoản đính kèm
Visa debit(prepaid) http://www.acb.com.vn/khcn/cn_the_ttqt1.jsp đầu số 4214 số thẻ cũng là số tài khoản luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,928
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week