Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

16 số thẻ bạn ơi

#1 có cả rồi bạn. debit 9 số. pre 16 số
Mỗi bác nói 1 kiểu thế. Em điền 9 số tài khoản. Nhọ thế, Cái hướng dẫn viết dễ gây hiểu nhầm thế. Nếu điền 16 số thì nó thẳng là điền 16 số. cứ thêm vào 9 số làm gì thế không biết

Mỗi bác nói 1 kiểu thế. Em điền 9 số tài khoản. Nhọ thế, Cái hướng dẫn viết dễ gây hiểu nhầm thế. Nếu điền 16 số thì nó thẳng là điền 16 số. cứ thêm vào 9 số làm gì thế không biết
bạn debit, điền 9 số đúng rồi

đùa chứ bác thì bảo visa thì 16 số atm thì 9 số, chẳng biết đường nào mà lần

Bác làm cái topic chỉ dẫn hại mình quá, bác nói visa debit là điền 16 số thẻ + 9 số tk, làm mình điền 2 lần tiền ko về 2 lần và refund mất tổng cộng 400k :(

Thế cuối cùng là điền 9 số hay 16 số thế bác. :(. Em điền 9 số rồi :oops:, chưa thấy tiền về

16 số thẻ bạn ơi

bạn debit, điền 9 số đúng rồi
Thanks bác . Bác @shess thì bảo điền 16 số làm em hơi hoang mang :D

Cho em hỏi mình with về bank khác tên cùng họ vd Nguyen van A mình sửa thành Nguyen van B , mà cũng ko biết sửa chưa thì khi rút xong nó thông báo cái account holder là Nguyen van A => cái này là tên tk paypal hay tên tk bank của mình vậy

Cho em hỏi mình with về bank khác tên cùng họ vd Nguyen van A mình sửa thành Nguyen van B , mà cũng ko biết sửa chưa thì khi rút xong nó thông báo cái account holder là Nguyen van A => cái này là tên tk paypal hay tên tk bank của mình vậy
Là tên bank đó bác.

Các bác cho hỏi, Thẻ Payoneer có veri dc ko và fee rút là bao nhiêu vậy :)

cho hỏi mình đăng kí thấy có 2 cái này thôi, ko có person hay pre gì hết thì chọn cái nào?

Liệu e có thể dùng thẻ bankplus của viettel-mbbank để nhập vào palpay dk ko? Cái thẻ này hôm e đi làm sim sinh viên đk ng ta tặng. Ko biết để làm j

các bác cho e hỏi cái này với,
e lấy thẻ của thằng bạn để đăng kí paypal, vậy khi đăng kí e nên điền thông tin của thằng bạn hay là thông tin của e vào fom đăng kí ha' các bác
mong nhận được sự chỉ dẫn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,666
171,717
Latest member
noithatthicong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week