Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

Hôm nay e mới đọc đc bài này.e có vấn đề thế này các bác chỉ giáo e với
E ko nhớ là tháng trước mình đăng kí paypal bằng mạng vnpt ở nhà hay mạng fpt ở cơ quan,và mình vẫn vào tk paypal của mình bằng cả 2 ip đó.cho mình hỏi như vậy có sao ko?trong tk paypal của mình giờ đang có 15$ thui.liệu sau này có thể rút đc tiền về ko?và làm sao để truy lại xem mình đki paypal bằng ip của mạng nào
Tks all

Cho mình hỏi là tên minh trên paypal là minh hieu ngo, còn trên (thẻ visa prepaid của ACB) bank account là NGÔ MINH HIẾU , vậy tại sao lại không thể rút tiền về bank được ?

sao mình ver PP mà xem lịch sử gd trong acb online thì nó chỉ hiện như thế này, thì code 4 số là cái nào bạn?
ver paypal.png

sao mình ver PP mà xem lịch sử gd trong acb online thì nó chỉ hiện như thế này, thì code 4 số là cái nào bạn?
View attachment 34340
click vào cái gd 1usd xem thông tin chi tiết xem có ko bạn

1. cho mình hỏi là paypal cũ đã bị limit rồi, nội dung nó gửi là close tài khoản, nhưng vẫn login được vào tài khoản, bây giờ mình tạo 1 cái paypal mới với thủ thuật là thay đổi 1 ký tự cho first name như lời khuyên của bạn (vẫn giữ nguyên địa chỉ cũ) có được không.

2. Mình có giấy tờ ghi địa chỉ mới nhà mình (nghĩa là đã mua nhà ở chỗ khác) và có ý định đăng ký cái paypal mới và làm thẻ visa prepaid với địa chỉ mới, bây giờ chỉ vướng cái ngày tháng năm sinh vì mình sợ nó bị trùng ngày tháng năm sinh với cái cũ đã bị limit (có thể khai ngày tháng năm sinh fake được không?). Vậy vấn đề ở đây là mình muốn hỏi là khi with từ paypal về bank nó có check ngày tháng năm sinh của mình không hay nó chỉ check tên chủ tk, số tk, SWIFT CODE thôi.

3. Thêm 1 cái nữa là sài lucky gift card của sacombank có ok không, vì thấy bảo thẻ đó ko có tên mà chỉ có số tài khoản thôi, như thế thì sau này có rút được tiền từ pp về thẻ không, và khi đăng ký pp và add bank với thẻ đó thì làm thế nào

cho mình hỏi sao mình lại bị vậy:
Return to merchant and try a different payment method
We are not able to process your payment using your PayPal account at this time. Please return to the merchant's website and try using a different payment method (if available).

Mình đang định rút tiền về bank ACB ... mình sài thẻ visa Prepaid .. Nhưng lúc add bank thì mình thấy tên mình bị ngược là vu trung tran ... ( tên mình Trần Trung Vũ ) ... Bạn nào chỉ giúp mình chỉnh lại cái phần tên với

cho mình hỏi: mình xài thẻ visa của acb. ở dưới chữ visa thì có chữ debit. Cơ mà ở trên thẻ thì có chữ prepaid. Vậy thẻ mình là thẻ prepaid hay debit?
mình hỏi tại mình đang add bank, mà chưa dám nhập số tk. ^^

anh em cho hỏi 1 visa veri được mấy paypal nhỉ

cho Hỏi Lỗi "
The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue.
" là bị sao vậy mọi người

Announcements

Forum statistics

Threads
419,501
171,541
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week