Ask Paypal bussines mua tên người khác bị limit 180 ngày.

drag0n

Junior
Reactions
69
MR
0.478
Mình mua 1 tài khoản bussines mới add thẻ chưa add bank và tên của người khác. Nhận invoice vài tháng, tiền sạch 1000% nhưng k hiểu sao bị limit 180d, sắp hết 6 tháng rồi có cách nào rút tiền từ TK bị limit 180 days về không các bạn?
Mong cao nhận giúp đỡ.

Mình mua 1 tài khoản bussines mới add thẻ chưa add bank và tên của người khác. Nhận invoice vài tháng, tiền sạch 1000% nhưng k hiểu sao bị limit 180d, sắp hết 6 tháng rồi có cách nào rút tiền từ TK bị limit 180 days về không các bạn?
Mong cao nhận giúp đỡ.
thẻ bank của người ~~ nhờ bên bán cho nhanh.

p/s: cũng lót gạch hóng cao nhân

qua 180d mới chắc chắn tiền của mình.Bị trừ về 0 sau 179 ngày nhiều lắm bạn

Add thẻ tên người khác ko sao. Chủ yếu bank để rút tiền ra phải trùng với tên chính chủ đang kí. Nếu tiền nhận sạch coa giấy tờ chứng minh thì đợi hết 180 ngày add bank vào rút bình thường thôi

qua 180d, xong éo rút về bank được, alo cho bên support xong nó trừ sạch tiền, lỗi tổn hại tới paypal
nghe sao cayyy vậy bác :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: số dư bao nhiêu mà bọn hắn trừ sạch vậy :(:(

nghe sao cayyy vậy bác :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: số dư bao nhiêu mà bọn hắn trừ sạch vậy :(:(
gần 300 bác, hớn hở chờ qua 180d éo rút về bank đc, chờ thêm tháng rút cũng éo được. Gọi support thì ok để e kiểm tra lại. Và hôm sau trừ sạch

gần 300 bác, hớn hở chờ qua 180d éo rút về bank đc, chờ thêm tháng rút cũng éo được. Gọi support thì ok để e kiểm tra lại. Và hôm sau trừ sạch
Đúng cay .. bố khỉ thằng PP

trừ là có vấn đề rồi.

qua 180d, xong éo rút về bank được, alo cho bên support xong nó trừ sạch tiền, lỗi tổn hại tới paypal
$ bạn là $ gì, good and services hay F&F.

good and services thì nhận kiểu cá nhân chuyển hay qua cổng (ebay, website, ecommerce) ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,050
169,428
Latest member
sonyArtidwy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week