Suggest paypal bị under review

mình mới nhận thanh toán cá nhân mà bị UnderReview. trong balance nó ghi pending... xin hướng giải quyết với ạ

huoucaoco

Hero
Reactions
356
MR
4.747
đợi nó review xong, hoặc nó sẽ email cậu yêu cầu, và sẽ bị hold 21 ngày với khoản tiền đó ( nếu sạch)
hi hi
lại 21ngày. hix giờ mình redffun cho người gửi xong bảo họ gửi lại thì có bị 21 ngày ko nhỉ, có mấy $ mà lằng nhằng ghê

Upvote 0

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.452
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
UnderReview có kết quả trong 24h thôi bạn, thường là ko vấn đề gì và sẽ clear nên cứ đợi thôi. Nếu ko có gì bất thường thì đúng 24h kể từ khi payment này bạn sẽ nhận đc email báo clear & ok to ship.

Upvote 0
UnderReview có kết quả trong 24h thôi bạn, thường là ko vấn đề gì và sẽ clear nên cứ đợi thôi. Nếu ko có gì bất thường thì đúng 24h kể từ khi payment này bạn sẽ nhận đc email báo clear & ok to ship.
mình cũng mong là ko sao vì 2 acc là giao dịch cá nhân và ver hết với nhau rồi. nó mà 21 ngày chắc nghỉ chơi pp luôn quá, có mấy đồng định đi chơi 30-4 thôi mà :)

Upvote 0
mình cũng mong là ko sao vì 2 acc là giao dịch cá nhân và ver hết với nhau rồi. nó mà 21 ngày chắc nghỉ chơi pp luôn quá, có mấy đồng định đi chơi 30-4 thôi mà :)

cậu yên tâm, cái 21 ngày là kiểu khác, cái này thường sau 24h là ok thôi.

Upvote 0
may mà ko sao. mình cũng vừa đặt lệnh with. mọi lần thì tối thứ 3 complete thì chiều thứ 6 có hàng. mình mới đặt hôm nay thì liệu thứ 7 hay sang thứ 2 mới có nhỉ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,635
175,987
Latest member
may88gallery

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week