Paypal account bi limit

có mail kèm theo khi limit bạn làm theo hướng dẫn của nó là được .có mấy yêu cầu kìa , xác minh lại địa chỉ đang sống = proof thanh toán điện nước , chụp ảnh cái thẻ visa đã dùng để verify cho nó nữa . Hình như acc bị fund nhưng ko có $ để trả sao đó

mình send cả đống mail mà sao không thấy nó reply lại cái nào hết

Mình cũng bị hệt như bạn, mail nó deck trả lời, thôi thế là bỏ e nó

cái này sao ở box ptu nhỉ

Box này nhìu ng xem và am hiểu nên ng ta mới liều post ở đây mong sự giúp đỡ, các pro thông cảm cho bạn ý :D

Chán thằng PP thế trời lâu lâu lại có vụ limit

Paypal mình xài gần 4 năm nay có limit gì đâu.

Giờ mình tạo lại acc paypal khác , không biết có verify bằng cái visa củ được không vậy , hoặc có người nào thu mua Paypal uuy tín , xin chỉ giúp mình ( Verify giờ sợ nó limit nữa ) . Mình không làm bất kì giao dịch gì không trong sạch , nhưng vẫn bị llimit ( trừ cái tự nhiên thằng Rapidgator nó send 15pp mà không hiểu vì sao , mình k request mà cung k có tiền trong account )

Paypal mình xài gần 4 năm nay có limit gì đâu.

bác xài cũng hay thịt, em mới sử dụng được mấy tháng xong bị limit luôn vì cái vụ đăng nhập IP máy khác vào lần đó em muốn bệnh với nó luôn chạy tới chạy lui mới được mừng muốn chít.......!!

chủ thớt vào contact của paypal hỏi nó tại sao tài khoản của bác bị limits và các gỡ ntn? 1 là nó gửi mail cho bác 2 là gọi điện, em cũng đã nhận được ĐT của nó, nó nói tiếng anh em nói Vietnammes bất đồng ngôn ngữ nên nó tắt máy luôn.......!!!! giờ nghĩ lại cảm thấy Phục em gê.....kekeke....!!! :binhsua79::binhsua79:

bác xài cũng hay thịt, em mới sử dụng được mấy tháng xong bị limit luôn vì cái vụ đăng nhập IP máy khác vào lần đó em muốn bệnh với nó luôn chạy tới chạy lui mới được mừng muốn chít.......!!

chủ thớt vào contact của paypal hỏi nó tại sao tài khoản của bác bị limits và các gỡ ntn? 1 là nó gửi mail cho bác 2 là gọi điện, em cũng đã nhận được ĐT của nó, nó nói tiếng anh em nói Vietnammes bất đồng ngôn ngữ nên nó tắt máy luôn.......!!!! giờ nghĩ lại cảm thấy Phục em gê.....kekeke....!!! :binhsua79::binhsua79:

Tôi đã gửi 5 cái mail , mà ko thấy nó reply lại gì cả , bó tay

Tôi đã gửi 5 cái mail , mà ko thấy nó reply lại gì cả , bó tay

thường thì sang ngày thứ 2 từ khi gửi mail sẽ có mail trả lời của nó . Mình thấy cái ảnh bạn chụp nó có cách gỡ rồi còn gì ? bạn làm theo hướng dẫn của nó là được mà

Cho hỏi cái confirm CC thì làm sao vậy. nhán vào nó bắt add thẻvkhac1

minh da send 4 5 mail , doi 3 4 ngay nay ko thay no reply ji ca , co ai biet cach call cho no ko , sao minh call mai ko dc , minh goi so 001 65-6510-4584 voi 001 la ma quoc gia ( My) ,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week