• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell pass toàn thế giới youtube chất lượng hd

Status
Not open for further replies.
lách đc vevo không :)) xin cái demo. đừng nói trung gian làm gì :)) cứ quẳng cái demo lên đi

lách đc vevo không :)) xin cái demo. đừng nói trung gian làm gì :)) cứ quẳng cái demo lên đi
theo mình nghĩ là niềm tin :))
Lách đc Vevo thì thánh cmnr

@monkey247 khuyên cậu k nên mua nhé,tut này nó làm k nỗi nên mới sell đấy :)
tớ có thể lách đc mà, cái tớ hỏi là lách đc cả nhạc hay ko kìa nếu đc thì ngâm cứu :D
Chứ lách fim mình có thể

tớ có thể lách đc mà, cái tớ hỏi là lách đc cả nhạc hay ko kìa nếu đc thì ngâm cứu :D
Chứ lách fim mình có thể
cái này thì vevo nhạc phim gì chơi cũng đc cậu ^^,nhưng mà chỉ khuyên cậu k nên mua thôi

cái này thì vevo nhạc phim gì chơi cũng đc cậu ^^,nhưng mà chỉ khuyên cậu k nên mua thôi
bá VL thế cơ ah, tool hả ? hay gì mà kinh VL thế @@
bác thread cho e xin cái demo với

Mình có thể lách dc chạn toàn thế giới như chủ theard nói nhưng chanel ko tồn tại trên 10 ngày , còn chủ theard live bao nhiêu ngày thì ko biết, google nó update thuật toán liên tục chác tut này hết an dc nên mới sell, HI

bá VL thế cơ ah, tool hả ? hay gì mà kinh VL thế @@
bác thread cho e xin cái demo với

ủa, sao hôm cãi nhau với Mod thấy nick bị banned rồi mà. Mới dc unban hả bác :cool::cool::cool:

Tút Pro quá cho nên học 1 tuần không có gì tiến triển
1 tuần mới chỉ là dạy tạo Kênh xong ngoài ra cái Tut seo thì kêu đi mua trên web
Mình thấy hok khả quan
Xong hok muốn tiếp tục kéo dài và xin lại 1 nửa
Vì thực ra chỉ mới dạy tạo kênh thì ai chả dạy dc cho 1 newbie
Mới đầu cậu này nói rất ngon ngọt cứ như hốt dc tiền ngay mình tin tưởng sent 4tr luôn vì nghĩ 4tr mà học dc cái nghề cũng đâu có thành vấn đề

Vậy hỏi các bạn với chỉ dạy làm kênh lấy luôn 4tr thì rẻ hay đắt
Minh xin tiền lại cậu ta nói do mình tự ý bỏ xong hok trả tiền
Và yahoo hình như cũng chặn luôn rồi mình pm nói chuyện lịch sự rất nhiều lần hok thèm trả lời luôn
4tr với mình cũng chả to tát gì
Nhưng xin cảnh báo anh em cẩn thận với con người này
Đừng quá tin người để rồi giống mình
Đại ca phải làm cái report cho mọi người chú ý :D

Anh em ai mua thì cứ mua đi rồi cũng sẽ té ngửa như mình thôi
Chả có cái gì ngon mà người ta đem sell đâu sao không để ăn sướng nhỉ

Mình có thể lách dc chạn toàn thế giới như chủ theard nói nhưng chanel ko tồn tại trên 10 ngày , còn chủ theard live bao nhiêu ngày thì ko biết, google nó update thuật toán liên tục chác tut này hết an dc nên mới sell, HI
qua thì qua chủ yếu sống nổi bọn reporf hay ko nữa mới quan trọng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,126
171,216
Latest member
myanh2501

Most discussed of week

Most discussed of week