• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell pass toàn thế giới youtube chất lượng hd

Status
Not open for further replies.
Mình nghĩ lách thì có thể lách được nhưng vẫn đề là nó sống được bao lâu, cách đây 1 tuần mình có xem phim Dracula ultold của channel ' Hot tan got', phim full màn hình luôn âm thanh không được như bản chuẩn nhưng khá tốt, có hiển thị quảng cáo, dĩ nhiên là lượt view thì khủng rồi vì đó là một phim bom tấn mới ra và kênh có rất nhiều phim bom tấn như thế, nhưng hôm trước quay lại thì kênh đã chết. Vậy lên theo ý kiến chủ quan của mình thì nếu re-up thì các bạn đừng đụng đến cái gì hot quá seo đến khi kiếm tầm tầm rồi làm 1 channel khác cứ như thế với vài ba channel. Và nếu ai cũng đi re-up thì lấy đâu ra cái mới để xem, theo Các mac thì nó không tạo ra giá trị thặng dư :D, khuyến khích các bạn tự làm ra video khi đó thì chả sợ bố con thằng nào.:p

Mình nghĩ lách thì có thể lách được nhưng vẫn đề là nó sống được bao lâu, cách đây 1 tuần mình có xem phim Dracula ultold của channel ' Hot tan got', phim full màn hình luôn âm thanh không được như bản chuẩn nhưng khá tốt, có hiển thị quảng cáo, dĩ nhiên là lượt view thì khủng rồi vì đó là một phim bom tấn mới ra và kênh có rất nhiều phim bom tấn như thế, nhưng hôm trước quay lại thì kênh đã chết. Vậy lên theo ý kiến chủ quan của mình thì nếu re-up thì các bạn đừng đụng đến cái gì hot quá seo đến khi kiếm tầm tầm rồi làm 1 channel khác cứ như thế với vài ba channel. Và nếu ai cũng đi re-up thì lấy đâu ra cái mới để xem, theo Các mac thì nó không tạo ra giá trị thặng dư :D, khuyến khích các bạn tự làm ra video khi đó thì chả sợ bố con thằng nào.:p
Vlog :D ảo tưởng sỨc mạnh :p

Tút Pro quá cho nên học 1 tuần không có gì tiến triển
1 tuần mới chỉ là dạy tạo Kênh xong ngoài ra cái Tut seo thì kêu đi mua trên web
Mình thấy hok khả quan
Xong hok muốn tiếp tục kéo dài và xin lại 1 nửa
Vì thực ra chỉ mới dạy tạo kênh thì ai chả dạy dc cho 1 newbie
Mới đầu cậu này nói rất ngon ngọt cứ như hốt dc tiền ngay mình tin tưởng sent 4tr luôn vì nghĩ 4tr mà học dc cái nghề cũng đâu có thành vấn đề

Vậy hỏi các bạn với chỉ dạy làm kênh lấy luôn 4tr thì rẻ hay đắt
Minh xin tiền lại cậu ta nói do mình tự ý bỏ xong hok trả tiền
Và yahoo hình như cũng chặn luôn rồi mình pm nói chuyện lịch sự rất nhiều lần hok thèm trả lời luôn
4tr với mình cũng chả to tát gì
Nhưng xin cảnh báo anh em cẩn thận với con người này
Đừng quá tin người để rồi giống mình

Thì ra là vậy. thanks a đã lên tiếng :p

Mình ko phải pro youtube nhưng vượt thì mình vẫn 100% vượt được, chỉ sợ report thôi.

Xin chào cả nhà!

Hiện tại có nhiều bạn report mình và báo vi phạm Rules. Nhưng mình nói thì chủ thớt khăng khăng nói là Tools.
Vậy bạn nào nói bạn ấy mua bán TUT và vi phạm Rules thì mong các bạn cung cấp bằng chứng.Nếu đúng sự thật thì mình sẽ cùng BQT họp xử lý bạn này như thế nào.

Xin cảm ơn các bạn rất nhiều ạ!

Xin chào cả nhà!

Hiện tại có nhiều bạn report mình và báo vi phạm Rules. Nhưng mình nói thì chủ thớt khăng khăng nói là Tools.
Vậy bạn nào nói bạn ấy mua bán TUT và vi phạm Rules thì mong các bạn cung cấp bằng chứng.Nếu đúng sự thật thì mình sẽ cùng BQT họp xử lý bạn này như thế nào.

Xin cảm ơn các bạn rất nhiều ạ!
vì để chứng minh thì sẽ lộ tut ra ngoài cậu à,nên rất khó :)

Tút Pro quá cho nên học 1 tuần không có gì tiến triển
1 tuần mới chỉ là dạy tạo Kênh xong ngoài ra cái Tut seo thì kêu đi mua trên web
Mình thấy hok khả quan
Xong hok muốn tiếp tục kéo dài và xin lại 1 nửa
Vì thực ra chỉ mới dạy tạo kênh thì ai chả dạy dc cho 1 newbie
Mới đầu cậu này nói rất ngon ngọt cứ như hốt dc tiền ngay mình tin tưởng sent 4tr luôn vì nghĩ 4tr mà học dc cái nghề cũng đâu có thành vấn đề

Vậy hỏi các bạn với chỉ dạy làm kênh lấy luôn 4tr thì rẻ hay đắt
Minh xin tiền lại cậu ta nói do mình tự ý bỏ xong hok trả tiền
Và yahoo hình như cũng chặn luôn rồi mình pm nói chuyện lịch sự rất nhiều lần hok thèm trả lời luôn
4tr với mình cũng chả to tát gì
Nhưng xin cảnh báo anh em cẩn thận với con người này
Đừng quá tin người để rồi giống mình

Bác trả em 5k$ em dạy bác kiếm 1k$ / tháng, dạy trực tiếp tại nhà luôn :D.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week