• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell pass toàn thế giới youtube chất lượng hd

Status
Not open for further replies.
tools nói dễ nghe thật mình chả tin tại giờ you nó thay đổi xoành xoạch, mình cũng làm video thoát bản quyền chặn các nước or toàn thế giới được k thay đổi gì video nguyên vẹn như lúc đầu tải về chỉ là dung lượng thì khác nhưng được thời gian, nhưng video làm trước vẫn sống vô tư nhưng các video sau này up lên là dính k thoát được.

làm gì cũng để lại tí đức cho con cháu @hungzany à,t dạy free đc vài chữ r đi lừa a dương vậy à
hôm nghe anh Dương nói mà mình cũng bực thay anh ấy, anh ấy sống lịch sự, tốt với anh em mà lại bị cái thằng con nít này nó lừa. chán

Show video lên mới tin

ôi cái cuộc đời này.....thread ngta bán tool thím vào 1 hỏi vậy là cái sai thứ nhất. Tỏ thái độ là cái sai thứ 2, và tôi ko phải bạn thím nên đừng có xưng hô tùy tiện, hãy bỏ công gg search 1 tí trc khi hỏi nhg~ câu hỏi có phần ngớ ngẩn như vậy..
Thôi bấm nút đây để thớt làm ăn, sr thớt :D
Thứ nhất tôi ko hỏi bạn tôi chỉ hỏi mọi người ở đây cái tôi chưa biết nên bạn nói tool này tool kia tôi cũng ko hiểu , tôi chỉ hỏi để tham khảo ai trả lời thì tôi cảm ơn ko tl thì thôi cũng chẳng sao vì câu hỏi của tôi chỉ mang " tính chất tham khảo"
Thứ 2 là bạn nói tôi thái độ , bạn xem cmt đầu tiên của tôi thái độ cái gì ? Hay là bạn thích tỏ ra mình nguy hiểm muốn nói gì thì nói , cuộc đời này bao la lắm đừng nghĩ mình biết chút ít mà có thái độ coi thường người khác :)
_ Còn việc bạn nói tôi xưng hô tuỳ tiện vậy tôi ko biết xưng hô như thế nào ? Gọi à thằng này thằng kia à :confused:phép lịch sự tối thiểu tôi dành cho bạn mà bạn nghĩ sâu xa quá , có vẻ bạn quá ảo tuởng về bản thân giống như anh kenny gì đó rồi đấy :rolleyes:

Tút Pro quá cho nên học 1 tuần không có gì tiến triển
1 tuần mới chỉ là dạy tạo Kênh xong ngoài ra cái Tut seo thì kêu đi mua trên web
Mình thấy hok khả quan
Xong hok muốn tiếp tục kéo dài và xin lại 1 nửa
Vì thực ra chỉ mới dạy tạo kênh thì ai chả dạy dc cho 1 newbie
Mới đầu cậu này nói rất ngon ngọt cứ như hốt dc tiền ngay mình tin tưởng sent 4tr luôn vì nghĩ 4tr mà học dc cái nghề cũng đâu có thành vấn đề

Vậy hỏi các bạn với chỉ dạy làm kênh lấy luôn 4tr thì rẻ hay đắt
Minh xin tiền lại cậu ta nói do mình tự ý bỏ xong hok trả tiền
Và yahoo hình như cũng chặn luôn rồi mình pm nói chuyện lịch sự rất nhiều lần hok thèm trả lời luôn
4tr với mình cũng chả to tát gì
Nhưng xin cảnh báo anh em cẩn thận với con người này
Đừng quá tin người để rồi giống mình
tạo kênh + SEO mình giúp bác @duongnd1980 k lấy 1 xu!... ....nghĩ sao thím đó lấy 4tr kinh khủng vậy @@! kinh thật chứ!

Nói thật là cũng chuyên GA và youtube thế sống dc bao lâu, muốn sống lâu làm vlog ấy

ví dụ mình mở dịch vụ reup cho mấy bác đảm bảo bật được kiếm tiền có ai mua dịch vụ này không nhỉ :eek:

tạo kênh + SEO mình giúp bác @duongnd1980 k lấy 1 xu!... ....nghĩ sao thím đó lấy 4tr kinh khủng vậy @@! kinh thật chứ!
Bạn tốt bụng ơi, dạy mình cách SEO với được không? :D Trước giờ mình chưa từng động vào mảng này nên mù tịt không biết gì hết :D

Xin chào @hungzany !

Bạn có thể cho mình hỏi đây là TUT hay Tools ạ ?
Bạn có thể trả lời trong vòng 24h trở lại. Sau 24h bạn không trả lời thì mình sẽ close và cảnh cáo nhé.

Xin cảm ơn !

Xin chào @hungzany !

Bạn có thể cho mình hỏi đây là TUT hay Tools ạ ?
Bạn có thể trả lời trong vòng 24h trở lại. Sau 24h bạn không trả lời thì mình sẽ close và cảnh cáo nhé.

Xin cảm ơn !
mod xóa thì m.n cũng đồng tình... đọc cmt của bác duongnd mà thấy k an tâm với thớt nay

Ko an tâm lắm .Lót dép hóng v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back