Ask Partner : QuizGroup YT pay 30% tiền ??

localroot

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Các bác cho em hỏi, kênh của em có chọn thằng quizStick kia làm network. đụ má, đến kỳ thanh toán nó send có 30$(lại còn bắt trừ fee 2$). Hợp đồng thì nó ghi em đc ăn 80%, mà theo số tiền nó chuyển em 30$ tức là e chỉ có đc 30%(thống kê e đc 120$(100%) có lẻ, mà nó bảo e là thấy thống kê thế nào thì đc từng đó). Bọn này làm ăn kiểu gì vãi thế nhỉ. Các bác nào chơi với nó thân thân ko, cho e xin ý kiến. vừa email đính kèm cục gạch cho nó rồi...à mà kênh e dính 1 striker ko rõ có phải lý do nó trừ ko.

Các bác cho em hỏi, kênh của em có chọn thằng quizStick kia làm network. đụ má, đến kỳ thanh toán nó send có 30$(lại còn bắt trừ fee 2$). Hợp đồng thì nó ghi em đc ăn 80%, mà theo số tiền nó chuyển em 30$ tức là e chỉ có đc 30%(thống kê e đc 120$(100%) có lẻ, mà nó bảo e là thấy thống kê thế nào thì đc từng đó). Bọn này làm ăn kiểu gì vãi thế nhỉ. Các bác nào chơi với nó thân thân ko, cho e xin ý kiến. vừa email đính kèm cục gạch cho nó rồi...à mà kênh e dính 1 striker ko rõ có phải lý do nó trừ ko.
quizStick ăn vãi thế nhỉ

Thớt đc thanh toán lần đầu tiên đúng ko? Nếu là lần đầu từ nó chỉ thanh toán tháng thứ nhất thôi ... bây giờ nhiều network pay cách tháng lắm -_-

đúng rồi bác :D @lacquan1108 ! nó tính T+1, tháng 6 nhận của tháng 5 :D. t3-50$,t4-135$,t5-375$ :D 4 ngày t6 100$ ,tạm ổn ,bác nào có kinh nghiệm chơi sub-network ko cho e vài chiêu với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,764
171,845
Latest member
landroverhanoivn
Back
Top Bottom