[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Lâu lâu lên show hàng kiếm ref nào :v

em ĐÃ REF CHO THỚT, user ltkiet3011, paypal : [email protected]
khi nao reback thi reback cho em qua tai khoan paypal nay nhe, em đã up từ đó đến giờ là 3$;
sẵn cho em hỏi , mình không nhơ ngày tháng năm đã đăng kí thì có rút được không?
Hôm trước nghe bạn hoaitruc nói là khó rút về tài khoản paypal lắm có phải vậy không?
Cám ơn thớt

em ĐÃ REF CHO THỚT, user ltkiet3011, paypal : [email protected]
khi nao reback thi reback cho em qua tai khoan paypal nay nhe, em đã up từ đó đến giờ là 3$;
sẵn cho em hỏi , mình không nhơ ngày tháng năm đã đăng kí thì có rút được không?
Hôm trước nghe bạn hoaitruc nói là khó rút về tài khoản paypal lắm có phải vậy không?
Cám ơn thớt
Mình ko có chế độ RB bạn à :( ngoài ra bạn rút về PP bình thường, thanh toán nhanh lại rồi
Không nhớ ngày tháng năm sinh bạn có thể gửi ticket trong contact để admin giải quyết. Nhưng nhớ cung cấp đầy đủ proof thanh toán nhé (gửi Transaction ID cũng dc)

thớt ơi! mình vừa tham gia vào paidvert trong khi đọc các trang trước thì thấy thớt bảo vào "My Account -> Account Data kiểm tra xem coi sponsor có phải là GhinLop ko" thì lúc tớ vào tớ thấy là holiday14 giờ tớ phải làm j đây thớt?

thớt ơi! mình vừa tham gia vào paidvert trong khi đọc các trang trước thì thấy thớt bảo vào "My Account -> Account Data kiểm tra xem coi sponsor có phải là GhinLop ko" thì lúc tớ vào tớ thấy là holiday14 giờ tớ phải làm j đây thớt?
Vậy thì mình chịu chứ sao :\ bạn ref cho ai chứ có phải cho mình đâu

đã ref cho thớt , thethaipro mà thớt ơi , mỗi ngày chỉ ra 1 lượt BAP khoảng 300 thôi ạ ?
400 BAP chứ sao 300 BAP :\ 8 ads 50 BAP mà

Bấm nhầm, ads 0.0005$, tương tự hôm nay cũng là 45BAD = 0.001$, có vấn đề gì ở đây? Trong khi mua gói 50BAD là 0.025$ mà???

Announcements

Forum statistics

Threads
419,504
171,542
Latest member
thangle123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back