[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Được bạn! Nhưng hạn chế đừng quá 5 lần login vào site nhé :D
/QUOTE]
nghĩa là sao bạn? quá 5 lần login/ngày à? mình đọc cái chú ý của bạn là ko thường xuyên login 1 tk với 5ip khác nhau nên đang ko dám login vào PV :( vì dcom cứ mỗi lần rút ra cắm vào nó lại đổi ip 1 lần mà mình còn ơ quê 2 tuần nữa = 14ip khác nhau rồi còn đâu

vừa đọc qua tos của nó xong thớt nên update thêm thông tin về acc inacive vào mục nhưng lưu ý đi.
Nếu acc ko hoạt động thì cũng sẽ bị trừ 1 số BAP nhất định gọi là thuế hàng ngày
Và nếu ads sau 18h mà mình ko click thì nó sẽ được tái chế cho người khác và mình sẽ bị trừ 1 số BAP bất kỳ

vừa đọc qua tos của nó xong thớt nên update thêm thông tin về acc inacive vào mục nhưng lưu ý đi.
Nếu acc ko hoạt động thì cũng sẽ bị trừ 1 số BAP nhất định gọi là thuế hàng ngày
Và nếu ads sau 18h mà mình ko click thì nó sẽ được tái chế cho người khác và mình sẽ bị trừ 1 số BAP bất kỳ

Cái quy định acc inactive mình đã lưu ý nhìu mem rồi. và cập nhật trên Fanpage lun rồi. Thường thì ai tham gia mà thấy hợp ý họ sẽ tham gia lun và không bỏ cuộc để acc inactive. Ngoài ra, thuế BAP áp dụng cho tất cả các thành viên nha bạn. Chưa kể acc nó inactive, hết BAP mà còn tiền sẽ tiếp tục bị trừ tiền tương ứng với thuế BAP hàng ngày.

Về cơ chế Ads xuất hiện thì bạn đã mất BAP rồi. Còn khi ads tái chế hoặc tự động tái chế lúc hết time bạn ko bị trừ BAP nhé :)

theo tui, anh em có j rút lẹ về hết, hehe nghi wa ah :eek::eek::eek:
Mình đang khuyến khích nhiều bạn đang ko tin tưởng và site hãy rút tiền và nghỉ ngay. Vì nếu mất lòng tin thì bạn ko thể theo nó lâu dài được
-------------------------------
Tuy những ngày vừa qua Paidvert bị tấn công gần như là hết đường ngóc đầu lên nổi. Nhưng admin vẫn cố gắng mở nó lại nhiều lần, đấy có thể là tín hiệu tốt cho một site uy tín năm 2014 :) (Hiếm có site nào mà ko scam vào thời khắc này :p)
Số tiền đầu tư vào site ngày hôm nay tăng lên khá nhiều dù 2 ngày qua đã bị tấn công và gây mất lòng tin. Giá trị share tăng khá nhanh từ 0.1$/share đã lên 0.12$/share (Tương ứng 1$ - 1.2$ giá trị cũ)

Rút 10$ từ hôm 24/6 giờ đã đc đâu...paypal nhé...chắc bị hack lên tuần đầu tháng 7 này nó sẽ k pay như đã thông báo rồi

Mình vừa thực hiện một tính toán nhỏ về chức năng Super User Upgrade, xin chia sẻ với mọi người để cùng nhau thảo luận. Nếu chỗ nào mình chưa đúng mong mọi người góp ý bổ sung nhé.

Ở đây mình áp dụng với gói Mini, trường hợp gói Mega có thể sử dụng công thức tương tự.

Với gói Mini, bạn sẽ mất 2.99$ để upgrade, cứ cho là sử dụng tiền trong PV Balance - bỏ qua fee cho ngắn gọn. Vậy có vẻ bạn sẽ cần thu hồi lại ít nhất 2.99$ để hoàn vốn. Tuy nhiên vì mình phải chia sẻ 5% giá trị ads cho upline, nên giá trị ads thực tế mà mình cần click tối thiểu là (2.99 x 100/95) vào khoảng 3.15$.

Để nhận được 3.15$ này, bạn sẽ tốn thêm 6300 BAP. Mỗi 1$ ad tái đầu tư bạn sẽ lãi 1100 BAP. Vậy để thu hồi 6300 BAP, bạn cần tái đầu tư 5.72$. Để có 5.72$ sau khi trả 5% commission cho upline, bạn cần click khoảng 6.02$ Ads.

Tổng kết lại, với gói Mini Upgrade, muốn thu hồi vốn bạn sẽ cần nhận được khoảng 9.17$ giá trị Ads. Và lưu ý, 9.17$ này chỉ tính riêng các Ads 1%, không bao gồm Ads tái chế và Ads hàng ngày. Đấy là mình chưa tính đến thời gian và công sức mình phải bỏ ra. Chỉ thu hồi được vốn tức là coi như làm không công cho PV 1 khoản.

Mình đã trình bày xong, mời mọi người cho ý kiến :)
Sorry mọi người, mình vừa phát hiện ra sai sót trong tính toán của mình :oops: Cụ thể là ở giá trị Ads bạn cần click để đủ tiền tái đầu tư nhằm thu hồi 6300 BAP. Mình xin trình bày chi tiết phép tính mình làm lại:

Đặt giá trị Ads 1% cần click là N, lượng BAP tiêu hao để nhận được N là N*2000 = 2000N (mỗi 1$ Ads tốn 2000 BAP)
Giá trị thực tế bạn nhận được sau khi trả 5% commission cho upline sẽ là N*95/100 = 0.95N (bỏ qua trường hợp không có upline)
Lượng BAP bạn nhận được sau khi tái đầu đư toàn bộ tiền từ N sẽ là 0.95N*3100 = 2945N
Để thu hồi lại ít nhất 6300 BAP, số BAP nhận được phải lớn hơn số BAP hao tốn là 6300 BAP =>> ta có phương trình 2945N - 2000N = 6300 =>> N = 6.67
Vậy là bạn sẽ cần phải click ít nhất 6.67 $ Ads 1% và tái đầu tư hết mới có thể bù lại 6300 BAP hao tốn
Tổng kết lại, muốn thu hồi vốn khi sử dụng gói Mini Upgrade, bạn sẽ cần nhận được ít nhất là 9.82 $ giá trị Ads 1%, và với điều kiện bạn click hết tất cả Ads 1% nhận được. So với tính toán lần trước có lẽ sẽ có người chuyển từ lãi sang lỗ :confused:

Cảm ơn bạn ngoknu1991, nhờ thắc mắc của bạn mình mới nhìn ra lỗ hổng. Không biết lần này còn gì chưa đúng không, mong mọi người góp ý :)

Rút 10$ từ hôm 24/6 giờ đã đc đâu...paypal nhé...chắc bị hack lên tuần đầu tháng 7 này nó sẽ k pay như đã thông báo rồi

Đã rất nhiều lần mình nói các bạn lên Fanpage cập nhật tin tức mới nhất rồi mà. trước tháng 7 Paypal đã đóng băng tất cả số tiền của PV trong paypal theo thỏa thuận để kiểm chứng độ minh bạch và nguồn tiền sạch của Paidvert. Đổi lại sau 30 ngày Paidvert được phép dùng các chứng năng thanh toán dành cho 1 doanh nghiệp trong Paypal. Chức năng quan trong nhất là thanh toán đồng loạt 1 lượng lớn só lượng thanh toán.

Lý do bị đóng băng là do Paypal nghi ngờ Paidvert là tổ chức rửa tiền, hay phạm rule khi trong site có game, và đầu tư
Nhưng ads đã thông báo sau tuần sau sẽ tiến hành thanh toán lại bình thường :)

Sorry mọi người, mình vừa phát hiện ra sai sót trong tính toán của mình :oops: Cụ thể là ở giá trị Ads bạn cần click để đủ tiền tái đầu tư nhằm thu hồi 6300 BAP. Mình xin trình bày chi tiết phép tính mình làm lại:

Đặt giá trị Ads 1% cần click là N, lượng BAP tiêu hao để nhận được N là N*2000 = 2000N (mỗi 1$ Ads tốn 2000 BAP)
Giá trị thực tế bạn nhận được sau khi trả 5% commission cho upline sẽ là N*95/100 = 0.95N (bỏ qua trường hợp không có upline)
Lượng BAP bạn nhận được sau khi tái đầu đư toàn bộ tiền từ N sẽ là 0.95N*3100 = 2945N
Để thu hồi lại ít nhất 6300 BAP, số BAP nhận được phải lớn hơn số BAP hao tốn là 6300 BAP =>> ta có phương trình 2945N - 2000N = 6300 =>> N = 6.67
Vậy là bạn sẽ cần phải click ít nhất 6.67 $ Ads 1% và tái đầu tư hết mới có thể bù lại 6300 BAP hao tốn
Tổng kết lại, muốn thu hồi vốn khi sử dụng gói Mini Upgrade, bạn sẽ cần nhận được ít nhất là 9.82 $ giá trị Ads 1%, và với điều kiện bạn click hết tất cả Ads 1% nhận được. So với tính toán lần trước có lẽ sẽ có người chuyển từ lãi sang lỗ :confused:

Cảm ơn bạn ngoknu1991, nhờ thắc mắc của bạn mình mới nhìn ra lỗ hổng. Không biết lần này còn gì chưa đúng không, mong mọi người góp ý :)

Vì mấy ngày nay bị tấn công nên Admin chưa điều chỉnh lại. Nhưng theo tin tức từ admin thì sắp tới admin sẽ điều chỉnh lại gói nâng cấp mốt ít. Nếu bạn ko thu hồi vốn (Tính cả tiền tiêu hao BAP + tiền upgrade) thì sẽ được cộng thêm 7 ngày tiếp tục hoạt động.

cờ bạc hôm nay :))

nhiều BAP vậy mà đi chơi tung đồng xu à, chỉ được mất BAP thôi. Game tung đồng xu chỉ ăn được có vài phút thôi. Nhiều BAP vậy thì chơi cái khác chắc ăn hơn :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,558
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back