[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

KHI NÀO ĐC PAY CHO TỚ MƯỢN NHÉ. KO TỚ TRẢ QUA CARD ĐIỆN THOẠI CUNBGX ĐC NHÉ .
5$ LUÔN
ref mình sao mà ngon thế
rút có 5$ mà mượn sạch 5$
Troll thế ko biết

TOÀN ADS 0.002 CHAN QUÁ
còn đây là lý do toàn ad 0.002
"1) Trong thời gian đầu của 1 ngày bạn sẽ nhận dc ngẫu nhiên 1% giá trị quáng cáo từ các quảng cáo được mua gần nhất
2) Giửa ngày sẽ thì bắt đầu xuất hiện ads dựa theo nhóm BAP mà mình đề cập
3) Cuối ngày xuất hiện hàng ngàn quảng cáo giá trị thấp và xuất hiện ngẫu nhiên trên các thành viên không có dùng bộ lọc quảng cáo (Filter Ad)"
:D trích lại trên page https://www.facebook.com/paidvertvn

ẹc thế là thế nào bạn nếu mình min ads và max ads 1 lần là lần sau chỉnh lại xẽ 10s ak

nếu như vậy xẽ áp dụng bộ lọc cho cả ngày và cả năm nếu ko chỉnh ak
đúng rồi bạn! Nó dc cái lợi như thế :)
có nên đầu tư $ vào đây ko nhỉ nếu ko có ref như cậu ghinlop thì ko ăn mấy
Mình nói thật! Có mà tính ra mình nhận commission Paid ads mỗi ngày chưa dc 0,1$ T_T trong khi có gần 60 ref click đều T_T

Một số trang uy tín cho anh em chiến, anh em nào chưa có tài khoản paypal nên tập trung làm mấy trang việt nam
Ai chưa rành, pm yahoo khanhvietjsc, mình sẽ chỉ bảo cho
Bạn thật thiếu tôn trong khi post những link ref trong topic của mình đấy!
Sẽ chẳng ai tham gia làm ko công cho bạn kiểu như thế đâu!

Hinh nhu cai game Bet hai dong xu co quy luat, ngoi het 1 tieng moi tim ra duoc :D an tu 399 Bap len 3167 Bap ( lau lau van chech 1 ti. ma xui cai toan chech luc dat lon :( ), di ngu toi mai choi tiep

Last edited:
Hinh nhu cai game Bet hai dong xu co quy luat, ngoi het 1 tieng moi tim ra duoc :D an tu 399 Bap len 3167 Bap ( lau lau van chech 1 ti. ma xui cai toan chech luc dat lon :( ), di ngu toi mai choi tiep
Lại thêm 1 người muốn làm thánh bet! Mình tính hết rồi cứ hết 1 route thì sẽ có 21 lần xịt (Siêu đen), nếu bạn đặt làm sau qua 21 lần xit thì đảm bảo cở nào cũng ăn. Nhưng tính đủ đường thì cở nào cũng ko qua nỗi lần thứ 18
Ai tài hơn thì tính thử xem, Nó cho max có 5000 BAP min thì là 10 BAP.

Cờ Bạc Là Ông Nội Của Thằng Bần

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week