SCAM Paid2youtbe Reviews : SCAM or LEGIT ?

Thảo Nguyên Nguyễn Lê sent you $0.02 USD
Transaction ID: 4F748716FC6730941

Dear Tuan Le,

Thảo Nguyên Nguyễn Lê sent you a payment of $0.02 USD.

cảm ơn bạn nhé! chúc bạn kiếm nhiều từ mmo

If bux spirit
moneybux spirit2912
paid2youtube spirit2912
tenadsplus spirit
bux4real spirit
Clicksia spirit2912
Incentria spirit2912
getbuxtoday spirit
đã mail nhưng hứa up nên vẫn up dùm hehe

Mình đã gửi toàn Bộ Bonnus các site trên + NiftyClick .Refback mình sẽ thông báo và gửi sau nhé ! Thanks bạn đã ủng hô.

Thảo Nguyên Nguyễn Lê sent you $0.04 USD
Transaction ID: 12B3046687990030E

Dear Tuan Le,

Thảo Nguyên Nguyễn Lê sent you a payment of $0.04 USD.

đã nhân bonus 3 site ma minh ref cho ban. thank bạn nhiều

mọi người ơi hôm nay thấy thuê rent mấy có 0.3$ nhưng sao mình thuê nó lại kêu là thiếu tiền nhỉ.
Mà giúp đỡ mình cái vụ comment đi các bro.

Mấy hôm trước mình đã post một proof 10$ từ paid2youtube, sau đợt paid2youtubebị trục trặc, đến hôm qua mình lại vừa được rút thêm 10$ nữa từ paid2youtube . Xin post lên chia sẻ cùng các bạn.

Hình 1: Tính năng autoview mới của paid2youtube.com rất hay cho việc tự động kiếm tiền từ cheap ads view

Đây cũng là một hình thức kiếm tiền đơn giản, giúp các bạn mmo có thêm thu nhập, giờ đây paid2youtube cũng có các hình thức thuê reff và buy reff nếu các bạn thích đầu tư.

Bạn có thể ủng hộ mình bằng cách đăng ký paid2youtube với refferer là mình nhé, link đăng ký paid2youtube đây Đăng ký Paid2Youtube bạn không mất gì cả nhưng mình sẽ được hưởng một phần hoa hồng từ click của bạn!

Chúc các bạn kiếm tiền vui vẻ
http://www.blogger.com/post-edit.g?blogID=8914497712774709470&postID=8975350316948950200&from=pencil

PP : [email protected]
Sao lại refund đc nhỉ ><

Dear ,

On Jun. 13, 2011, you sent a payment to [email protected] for $0.02 USD.

The funds have been returned to your account.

This payment was returned for the following reason(s):

[email protected] did not sign up for a PayPal account or did not complete the registration process.

Please contact [email protected] to arrange an alternate payment method.
If you have any further questions, please log in to your PayPal account and go to the History subtab. Locate this transaction and click the word "Cancelled" in the Details column.Yours sincerely,
PayPal

Phát hiện ra rằng - Nguyên đã già.huhu ...Nguyên Bonnus Refback nhiều quá và toàn chuyển cho Yahoo mail.Trong khi 2 bạn đăng ký ref để lại PP là gmail.Sorry bạn vì mình vừa kiểm tra lại do mình nhầm.

Last edited by a moderator:
còn tuyển ref nữa ko bạn??

Tất nhiên là còn.Không thì mình đã Close Topic roài.^^

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:34 AM ----------

lên phụ bạn nè bữa nào online thì pm nick mình nhé tính hỏi tý chuyện

Yahoo của Nguyên hiện đang không vào được.Để xem nó bị gì đã

Đã reg Paid2YouTube
ID: chicken218
PP: [email protected]
YM: mr.zzigzag
mình mới làm, có j giúp đỡ nha ^^

1.Có gì bạn cứ Pm cho mình theo Yahoo ( Liên tại : Yahoo mình không vào được - đang Fix )
2.Chiều hoặc Tối nay mình sẽ gửi Bonnus cho bạn ( trong 24h từ lúc đăng ký xong )
3.Hơp tác lâu dài và vui vẻ nhé !
4.2 Topic tuyển ref của mình trên MMO4VN nữa là:
http://mmo4vn.com/showthread.php?19470-NiftyClick-Tuyen-Ref-Chinh-sach-hap-dan-Hop-tac-lau-dai-Proofs-Cap-Nhat-&p=225160

http://mmo4vn.com/showthread.php?15713-Moneybux-Legit-site-tu-6-2010-Tuyen-Refs-Che-do-Bonnus-Refback&p=160687

5. 1 số site mình tuyển riêng ( bạn pm Yahoo )

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,845
172,926
Latest member
Lavide

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week