SCAM Paid2youtbe Reviews : SCAM or LEGIT ?

ơ hôm nay sao chỉ click được 4 cheap ads nhỉ

ID: hoangmanh89
PP: [email protected]
Mình đã click được :2828 Cheap Ads, 1 Comments, 8 Ratings,29 Videos
Nhưng mình chỉ nhận được có 0,02$ bonus
Mong bạn kiểm tra lại và rb cho mình.
Thanks!

0.02bonus là click hết ads 5 ngày đầu thì hải
Còn refback phai chờ topic có proof 1 lần nữa

Chào bạn ! Hình như bạn BONUS cho mình site Paid2youtube chỉ có 0.02 $ ???? ! mình đã tham khảo và tính lại công thức bạn nói để bonus , thì bạn thanh toán cho mình không biết có nhầm không ? cụ thể TK paid2youtube mình như sau :Mình có 32 SurtADS + 7 Rating + 1978 Cheap ads thì nếu tính tổng theo công thức bạn BONUS thì : ( 32*0.0025+7*0.005+1978*0.0005)=1.104 $-> số tiền bạn bonus mới đúng ! bạn xem lại và thanh toán cho mình lại nhé ! Còn bạn muốn trao đổi thi qua YH hoangminh9299 ( mình sẽ chụp hình gửi cho bạn xem mình nói có đúng không ! )

ID: hoangmanh89
PP: [email protected]
Mình đã click được :2828 Cheap Ads, 1 Comments, 8 Ratings,29 Videos
Nhưng mình chỉ nhận được có 0,02$ bonus
Mong bạn kiểm tra lại và rb cho mình.
Thanks!

Bạn xem lại chế độ rèback mình có ghi mà.Bạn phai đọc kỹ chứ.
1.Site này do số lương Ref rất lớn và tiền RB cũng rất cao - gần 200$/tháng.Nên chỉ khi nhận Proof mình sẽ Rb 1 lúc cho tất cả

Bạn xem thế nào chứ hình như site này ra clip ko đều :|, ngồi đợi 2 hôm rồi mà ko có
độc có cái cheap ads là 1 đống thôi

bổ sung cho bạn dễ check !
ID hoangminh9299
Chắc bạn BONUS nhầm ! theo như bạn nói bạn sẽ hưởng 50 % số click từ rè vậy giờ Account Balance mình có
$2.46 vậy bạn bonus số tiền như mình báo bạn là đúng rồi ! Mong bạn sớm check thanh toán hồi âm lại nhé ! mình chỉ báo lại thôi mình nghĩ chắc bạn BONUS nhầm chứ không có ý gì cả !

---------- Post added at 12:57 PM ---------- Previous post was at 12:55 PM ----------

Bạn check cho mình cái ID hoangminh9299 này mới đúng bạn à 1 mình là hoangminh9299 bạn ơi bạn nhầm rồi !

Bạn xem thế nào chứ hình như site này ra clip ko đều :|, ngồi đợi 2 hôm rồi mà ko có
độc có cái cheap ads là 1 đống thôi

Không phải vậy bạn à ! Bởi vì:

1.1 Video mới thường có 24 kể từ lần cuối bạn Click Video đó
2.Ví dụ:
- Bạn thấy nó thông báo hôm nay có thể xem là : Total Viewing Opportunities Avaliable Today: 200 chẳng hạn
- Earning Opportunities Left: Số Video chưa xem : 100 chẳng hạn
- Nếu như 11 trưa nay: bạn Click hết 100 Videos đó thì khoảng 11h trưa mai sẽ xuất hiện lại khoảng 100 videos đã xem ( trong 24h qua) + số Video đã xem trước 11h trưa
- Tính theo lần cuối cùng Click Video và trong 24h có Video đó lại hoặc bổ sung Video mới

---------- Post added at 12:01 PM ---------- Previous post was at 11:59 AM ----------

bổ sung cho bạn dễ check !
ID hoangminh9299
Chắc bạn BONUS nhầm ! theo như bạn nói bạn sẽ hưởng 50 % số click từ rè vậy giờ Account Balance mình có
$2.46 vậy bạn bonus số tiền như mình báo bạn là đúng rồi ! Mong bạn sớm check thanh toán hồi âm lại nhé ! mình chỉ báo lại thôi mình nghĩ chắc bạn BONUS nhầm chứ không có ý gì cả !

---------- Post added at 12:57 PM ---------- Previous post was at 12:55 PM ----------

Bạn check cho mình cái ID hoangminh9299 này mới đúng bạn à 1 mình là hoangminh9299 bạn ơi bạn nhầm rồi !

1.Khi mình gửi Bonnus cho ai đăng ký gnhĩa là đã xác nhận có tên trong List Ref.Mình đã kiểm tra trước khi gửi.Nên bạn an tâm
2.Rb sẽ gửi ngay khi có Proof nhé !

---------- Post added at 01:48 PM ---------- Previous post was at 12:01 PM ----------

Top nè !!!

ủa vậy là em ko có trong list ref của chị à .

Site: paid2youtube
ID :crazybean
yahoo: cauchunho_0208

Tốp Nè :D , ngắn thì thêm vài chữ nữa. haizzz

Tiếp tục tuyển ref nào.Tối nay sẽ gửi Bonnus cho các bạn mà Nguyên chưa Bonnus.Sorry các bạn vì chậm trễ do tài khoản PayPal Nguyên gặp sự cố ngoài ý muốn.
Bị Scam tiền == >> Scammer trả lại == >> Rồi Scammer vào PayPal đòi tiền ...haiz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,997
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week