SCAM Paid2youtbe Reviews : SCAM or LEGIT ?

Tối đến h F5 refresh pages xem chủ threat trả lời như thế nào mà chưa thấy gì. Mặc dù thấy vẫn onl :|

Mỉnh đâu có thời gian Online nhiều mà lúc nào cũng trả lời ngay lập tức.hihi.Bạn có thể Search thông tin mà.

Cậu trả lời đi. mình nhắc lại, dựa vào đâu mà cậu nói đây là " công ty con của Youtube " ??

Cho hỏi tại sao cậu lại biết đây là "Công ty con của youtube " vậy ?

1.Bạn nghĩ sao nếu không thuộc Youtube - Logo của Youtube có thể được sử dụng.Trước đây mình đã đọc 1 văn bản là công ty dạng trách nhiệm hữu hạn thuộc Youtube.Để mình tìm lại cho bạn đọc
2.Trang đã hoạt động từ 2009.
3.Mình đã nhận tiền nhiều lần với trang này.Trước đây đã làm 1 acc khác và bi ban vì multi acc
4.Bạn có thể làm ref của mình hay không tùy bạn.Nhưng thời gian không phải luôn Online để Reply lại hết tất cả câu hỏi.Công việc của mình là tuyển ref - kiếm tiền - refback chia lại lợi nhuận cho ref

1.Logo youtube, lên gg thiếu gì.
2. Site này sử dụng Clone, Buggy Script đã có từ lâu
-------------------
==> Câu hỏi của mình là " làm thế nào để cậu phủ nhận đây là cty con của youtube " chứ mình không nói đến vấn đề site đã hoạt động từ bao h , cậu nhận được bao nhiêu tiền, hay liên quan đến vấn đề refback

1.Logo youtube, lên gg thiếu gì.
2. Site này sử dụng Clone, Buggy Script đã có từ lâu
-------------------
==> Câu hỏi của mình là " làm thế nào để cậu phủ nhận đây là cty con của youtube " chứ mình không nói đến vấn đề site đã hoạt động từ bao h , cậu nhận được bao nhiêu tiền, hay liên quan đến vấn đề refback

Bạn là người rắc rối.Không thích thì đừng làm.Ai bắt bạn làm ref cho mình để rồi vặn vẹo đâu.hehe
Nghe bạn nói có vẽ bạn giỏi IT đấy.Giỏi thì bạn cứ làm 1 site như họ - Pay đàng hoàng.Mình đảm bảo có ít nhất 1000 mem tích cực cho.

Last edited by a moderator:
Nếu cậu không trả lời chính xác thì tức là cậu không có bằng chứng để xác minh đây là cty con của Youtube. Mà 1 khi ko xác minh được, cậu lại để tiêu đề là " Công ty con của Youtube thì khác nào cậu đang lừa đảo người khác ???

Còn site này chuẩn 100% dùng clone scrip bux.to , Youtube mà phải dùng Clone Scrip à ???

Nếu cậu không trả lời chính xác thì tức là cậu không có bằng chứng để xác minh đây là cty con của Youtube. Mà 1 khi ko xác minh được, cậu lại để tiêu đề là " Công ty con của Youtube thì khác nào cậu đang lừa đảo người khác ???

Còn site này chuẩn 100% dùng clone scrip bux.to , Youtube mà phải dùng Clone Scrip à ???

1.Trong ngày mai sẽ có câu trả lời chính thức cho bạn.Vì mình đã đọc nó 1 văn bản từ lâu.Giờ đang tìm lại hay đơn giản mình gửi Support sẽ có câu trả lời chính thức cho bạn
2.Chuyện mình trả tiền cho ref liên quan gì đến bạn nhỉ ? - diều quan trọng: suốt thời gian ra đời đến giờ luôn pay hay đơn giãn hơn chưa scam mình bao giờ dù chỉ 1 cent và mình không để refs mình chịu thiệt khi theo chương trình tuyển ref của mình
3.Bạn giỏi quá nhỉ.biết Cript - Clone Cript luôn.mình không biết mấy cái đó đâu.Chỉ biết cái gì kiếm tiền được - site nào làm được thấy uy tin thì kêu gọi anh em cùng nhau hợp tác thoai.hehe

Còn bây giờ : Stop here đi học bài mai thi - AnyWay Thanks bạn đã giúp mình cùng Up Topic

Được. đợi tin tốt của bạn vào ngày mai.
P/s : chúc cậu thi tốt.
Thân,
GuildGold9.

Top nào !!!!

---------- Post added at 04:34 PM ---------- Previous post was at 04:17 PM ----------

Đã ref

ID pigd3mon

PP : [email protected]

yh: đã add :D

Thảo Nguyên đã Bonnus cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên

---------- Post added at 04:40 PM ---------- Previous post was at 04:34 PM ----------

Ref youtube
ID neveragain
PP [email protected]
YM neveragain_247

Thảo Nguyên đã Bonnus cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên

---------- Post added at 04:56 PM ---------- Previous post was at 04:40 PM ----------

làm 1 id yoytobe
id ; motngaymoi2002
pp : [email protected]

ê, thế ko trả lời câu hỏi của tôi à. Đơị từ đêm qa đến bây h 8-|

ê, thế ko trả lời câu hỏi của tôi à. Đơị từ đêm qa đến bây h 8-|

Nguyên đang đợi thư Support reply của Admin.Hồi cách đây 1 năm Nguyên làm cái Acc cũ - trên about us thấy nó có ghi.Hôm qua bạn nói mới kiểm tra lại không thấy.Đợi mail reply trả lời cho bạn heng ! ^^

Do tài khoản pp cua mình bị limit nên bjo có bn hay rb thì chuyển vào cho ap cho mình nha.
id:Mr90
ap: [email protected]

Đã xác nhận và đã lưu.Tuy nhiên AP chỉ RB với tiền từ 1$ trở lên.Do vậy có 2 lựa chọn cho bạn :
1.Khi nào trên 1$ mình rb qua AP luôn
2.Gỡ Limit PP hoac 1 tài khoản khác báo cho mình qua Topic / Yahoo : thaonguyen.rmit

Topic tuyển ref khác của mình:
http://mmo4vn.com/showthread.php?19172-Tuyen-Refs-Paid2youtbe-Cong-ty-Con-cua-Youtube-Refback-1-5-Cap-nhat-Proof-&p=219820

đã ref
ID : hoangdesigner77
PP : [email protected]
yh : acquyuongmaumynhanduoianhtrang

---------- Post added at 01:47 PM ---------- Previous post was at 01:46 PM ----------

mình mới reg nha
ID : fukumoto
PP: [email protected]

---------- Post added at 01:49 PM ---------- Previous post was at 01:47 PM ----------

Đã đăng ký site paid2youtube
ID: hularay
PP: [email protected]

---------- Post added at 01:51 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

đã đăng kí.
id: alansmellgirl
pp: [email protected]

Announcements

Forum statistics

Threads
420,849
172,928
Latest member
thuoctri

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back