• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Paid To Post nhận 2 - 5 cents cho một post

ZarosSting

Newbie
Reactions
64
MR
0.000
PAID TO POST nghĩa là bạn sẽ được trả tiền khi post bài trên forum, các trang này đều trao đổi bằng tiếng Anh nên ngoại ngữ của bạn phải khá khá tí đấy nhé. Nếu chăm chỉ, một ngày bạn có thể kiếm được vài chục USD với chút thời gian rảnh rỗi của mình đấy, chưa kể vốn tiếng Anh được cải thiện đáng kể nữa.
Ở đây mình không thấy có bro nào giới thiệu hết nên mạo muội post lên đây những trang mình đang tham gia:

1. http://www.moneytalkvillage.com

Mỗi một post hợp lý, bạn sẽ kiếm được 4 points (MTV$)
Mỗi một thread (chủ đề mới do bạn tạo ra), bạn sẽ kiếm được 5 points (MTV$)
1 point (MTV$) = 1 cent

Số tiền tối thiểu có thể rút qua Liberty Reserve, Alertpay và Perfect Money là 500 points(MTV$) tương đương $5
Số tiền tối thiểu có thể rút qua Paypal là 1,000 points (MTV$) tương đương $10
Proof mới nhận được ngày 13/02/2012
(2012-02-13) MTV Payment.JPG

2.
http://www.earningpalace.com
Bạn sẽ được trả 20 cents cho mỗi post trả lời một đề tài hiện tại hoặc tạo một đề tài mới, đạt được tối thiểu $2 bạn có thể yêu cầu thanh toán qua Liberty Reserve (LR), PerfectMoney và $3 qua Paypal. Ngoài việc post bài, bạn có thể vào khu vực EP offers and jobs để thực hiện các offer của admin trực tiếp qua tài khoản LR.
1 point = $0.01

Như vậy, để được thanh toán 2$ qua LR, bạn cần đạt được 200 points

3.
http://goldentalk.com
Trung bình bạn sẽ nhận được 5 - 20 cents cho mỗi post tùy theo chất lượng post của bạn. Khi nào bạn đạt được 100 posts thì có thể yêu cầu thanh toán qua Liberty Reserve.
Trang này mình đã nhận được 4$ qua Liberty Reserve, trong vòng có nửa tháng thôi.
Bổ sung proof mới $5 nhận của Golden Talk ngày 27/01/2012
(2012-01-27) GoldenTalk Payments.jpg

Proof $4 của GoldenTalk trước đó

Attachments

• MTV First payment approval.JPG
    MTV First payment approval.JPG
    78.5 KB · Views: 22
Last edited by a moderator:
Tiêc ko biet gi ve eng

haha , capchar đang tàn , cái này ngon :binhsua04:

haha , capchar đang tàn , cái này ngon :binhsua04:
Tham gia thử đi bác, paid to post khá phổ biến trên thế giới, tại kiếm được khá lắm. Ngoài ra mình còn dùng mấy forum đó để tìm kiếm mấy trang PTC hay HYIP, forex để chơi, rồi tìm direct ref nữa

Golden talk minh cung tham gia roi ,thay rat nhieu bai viet cua Today, ZarosSting ( chủ thớt ) mình mới chỉ có 10Post .

Golden talk minh cung tham gia roi ,thay rat nhieu bai viet cua Today, ZarosSting ( chủ thớt ) mình mới chỉ có 10Post .
Tham gia thêm MoneyTalkVillage đi bác, trang đó trả tiền cao lắm, còn EarningPalace thì hơi thấp. Mình hay lang thang trên mấy trang đó để kiếm mấy trang HYIP với PTC xịn xịn mà chơi, sẵn tiện post bài để nhận thêm chút LR hằng tháng :binhsua03:

Chủ thớt Fix linhk ref MTV đi minh reg cho . thi thoảng anh em mình lên tự sướng lấy tiền .

Chủ thớt Fix linhk ref MTV đi minh reg cho . thi thoảng anh em mình lên tự sướng lấy tiền .
Link ref MTV đây bác http://www.moneytalkvillage.com/forum.php?referrerid=28773, cám ơn bác ủng hộ nhé. Lưu ý là trên mấy forum nước ngoài, đừng bao giờ copy-paste nhé, họ kỵ vấn đề đó lắm :binhsua10: Viết tiếng Anh cũng đừng sợ sai, thấy dân nước ngoài (không phải những nước nói tiếng Anh) cũng quăng tiếng Anh tá lả, sai chính tả tèm lem, mà họ cũng post hoài :binhsua01:

Last edited by a moderator:
đệch, ngon vậy mà từ đó giờ ko biết, chủ thớt ít up topic quá,

lúc topic mới tạo mình còn cắm đầu ngồi click PTC. :binhsua04:

---------- Post added at 07:05 PM ---------- Previous post was at 06:43 PM ----------

Lưu ý là trên mấy forum nước ngoài, đừng bao giờ copy-paste nhé, họ kỵ vấn đề đó lắm :binhsua10: Viết tiếng Anh cũng đừng sợ sai, thấy dân nước ngoài (không phải những nước nói tiếng Anh) cũng quăng tiếng Anh tá lả, sai chính tả tèm lem, mà họ cũng post hoài :binhsua01:

vậy 1 bài của mình mà post nhiều forum được ko bạn ?

Mình nghĩ là được! Các forum khác nhau mà, ai cấm!

---------- Post added at 07:49 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

Cái moneytalk... hình như là của Admin nhà ta đây mà!

Chơi cái này sang năm thứ 4 rồi mà ông chủ thớt post bài còn kêu : đang chờ proof :|
Tại mình lười nên post bài ít, giờ mới đủ điều kiện trên MTV. Bác có proof rùi thì post cho ae nhờ :binhsua07:

đệch, ngon vậy mà từ đó giờ ko biết, chủ thớt ít up topic quá,

lúc topic mới tạo mình còn cắm đầu ngồi click PTC. :binhsua04:

---------- Post added at 07:05 PM ---------- Previous post was at 06:43 PM ----------

1 bài hình như post được nhiều forum đó bác, có điều cũng hên xui. Tại mod/admin trang này cũng tham gia làm member trang kia, nên phát hiện ra thì họ delete bài :binhsua16:

mình có thể leech bài giống trò PTU đc k chuthot?????
Cái trò leech bên PTU là gì mình hổng biết :binhsua10:

Chơi PTC khó kiếm LR lắm, nên phải chơi Paid To Post để kiếm LR. Mà giờ thằng MoneyTalkVillage đang bị lỗi đăng nhập nhé, tối qua tới giờ chưa đăng nhập vô được :binhsua04:

Lỗi đăng nhập của MoneyTalkVillage đã được sửa rồi anh em ơi, lâu lâu lên đó chém gió nhận $ nhé :binhsua03:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom