Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
:oops: đang chết đói ko biết sáng mai có khấm khá gì ko - vì pix thường bị chậm thứ 7 Cn

Không biết sắp tới pix có ra quái chiêu gì để chống lại tình trạng này ko nhỉ

Tinh hình 14h sao rùi ace
tình hình đây làm 5' 60id speed 19..h log thêm.
chỉ mong bít bỏ h vàng..tinh $ theo pri..và load theo pri lúc đó tha hồ mà làm...:D
ae cho xin cái tinh hình 13h50 ..
thấy được thi like đi..like khoảng nhiều người thì mình xin gửi mail cho Pix đề nghị thử :p..mấy cái thiệt thòi cho nhiều mem zj..Pix dễ đồng ý lắm.:D

tình hình đây làm 5' 60id speed 19..h log thêm.

thấy được thi like đi..like khoảng nhiều người thì mình xin gửi mail cho Pix đề nghị thử :p..mấy cái thiệt thòi cho nhiều mem zj..Pix dễ đồng ý lắm.:D
mơ đi bạn chẳng đc đâu, Load theo Pri mà load mượt nếu pix nó có lợi thì lúc trước đã ko bỏ hình thức này, đơn giản 1 điều pix nó cần số ng làm vào khung giờ 1$/1k nó đưa ra còn các giờ còn lại nó ko cần lắm nên load cực tệ, và hơn nữa theo mình nghĩ 1 phần do cáp quang die, và hiện tại là gần năm mới nên nó mới load chậm, cũng như vào các ngày CN pix load cực chậm, cái này các bạn có thể thấy rỏ mà từ khi gần Noel đến giờ pix mới cực chậm như vậy, theo mình nghĩ do bên đó Noel và năm mới đến nên nó mới thế này...Cứ đợi 1 tuần nữa chắc mọi ng sẽ ổn định trở lại thôi lúc đó cáp quang cũng hàn xong rồi

mơ đi bạn chẳng đc đâu, Load theo Pri mà load mượt nếu pix nó có lợi thì lúc trước đã ko bỏ hình thức này, đơn giản 1 điều pix nó cần số ng làm vào khung giờ 1$/1k nó đưa ra còn các giờ còn lại nó ko cần lắm nên load cực tệ, và hơn nữa theo mình nghĩ 1 phần do cáp quang die, và hiện tại là gần năm mới nên nó mới load chậm, cũng như vào các ngày CN pix load cực chậm, cái này các bạn có thể thấy rỏ mà từ khi gần Noel đến giờ pix mới cực chậm như vậy, theo mình nghĩ do bên đó Noel và năm mới đến nên nó mới thế này...Cứ đợi 1 tuần nữa chắc mọi ng sẽ ổn định trở lại thôi lúc đó cáp quang cũng hàn xong rồi
suy nghĩ tốt đó cậu :D..mình chỉ hỏi ý kiến mọi người thử..chứ h 1$/1k khung h đó..có hay không mình làm cũng zj..bỏ thì tốn thêm 1 tiếng cạp đạt chỉ tiêu thôi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week