Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
pix đang giỡn mặt :mad:, lúc thì chậm như rùa lúc thì nhanh như bão cấp 10.
Hiện tại đang rất nhanh, còn có chậm hay ko thì ko bít :oops:, ko dự đoán đc chính xác tình hình.
Nói chung là thất thường

hix sao mình từ hôm qua tới h toàn bị time out nguyên 1 dàn , log vào đánh được vài code là timeout cả dàn , mạng thì vẫn vào web xem phim phà phà , proxy private , mấy hôm trước vẫn làm bình thường , có bác nào bị như vậy không hay có cách nào khắc phục không chỉ mình với !! :(:(

hix sao mình từ hôm qua tới h toàn bị time out nguyên 1 dàn , log vào đánh được vài code là timeout cả dàn , mạng thì vẫn vào web xem phim phà phà , proxy private , mấy hôm trước vẫn làm bình thường , có bác nào bị như vậy không hay có cách nào khắc phục không chỉ mình với !! :(:(
proxy nó k ổn định đó bác ơi. Xin đổi lại nếu xài bên instant hoặc site nào cho đổi, k thì chọn proxy khác làm thôi. TÙy hôm nó thế đó bác. Sáng nay chập chờn wa, 40 ID sp 15 thôi.

em thấy ở đây các bác toàn load tầm 40-50 id load tầm đấy thì các bác dùng loại proxy gì vậy , chứ em dùng proxy private có lắm cũng chỉ dám dùng gói 14$/20 proxy còn lại dùng loại free thôi

bức hình nói lên tất cả :(

hên hok nổi đâu a..e nhớ năm trước cũng zj..không lầm thì tới giữa tháng 2 đầu tháng 3 gì đó Pix nó load mới mượt tí :D
vậy nguyên tháng 1 phải la lết như hnay đó hả em... kiếm việc khác làm thôi , giữa tháng 2 quay lại là...đẹp

90 sp 21 , thất thường , nghỉ , tốn sức log dễ sợ

vậy nguyên tháng 1 phải la lết như hnay đó hả em... kiếm việc khác làm thôi , giữa tháng 2 quay lại là...đẹp

90 sp 21 , thất thường , nghỉ , tốn sức log dễ sợ
năm trước đỡ hơn a..năm nay nhiều mem dự án khác đỗ về Pix..Pix hạn chế ID/IP..h đang bị đứt cáp quang nge nói sửa xg cũng 4 tuần đến 7 tuần..vậy là 1 tháng rồi đó.:)

năm trước đỡ hơn a..năm nay nhiều mem dự án khác đỗ về Pix..Pix hạn chế ID/IP..h đang bị đứt cáp quang nge nói sửa xg cũng 4 tuần đến 7 tuần..vậy là 1 tháng rồi đó.:)
năm nay nó còn thêm chiêu mới nữa ha em , timeout 2 cột , xong play lại , y như rằng loading all
gõ ko mệt = login id

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,927
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week