Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
Có 4 điểm thấy cái hình của bạn rất gây chú ý:
1/ PR xe trá hình :D
2/ Pri chênh lệch vô đối ( gõ kiểu gì vậy :) ) Hình như bạn cũng là người làm thuê chứ ko solo ?
3/ Auto turnoff capslock ??? Tác dụng của nó là gì vậy ?
4/ Bật unikey thế ko sợ lúc làm việc lại quên ko tắt à ??? Tốt nhất nên sử dụng chức năng Use BB code của forum, còn unikey tắt đi, nhiều khi ko để ý được đâu :(
1/ Đây là con xe mơ ước của mình. Mình để vậy để có động lực làm việc :D
2/ Pri nay do dạo này mình không có thời gian nhiều nên không thể chăm chút dàn pri này được.
3/ Auto turnoff capslock dùng để khi mình mở CapsLock và sau đó ấn Enter thì CapsLock tự tắt, không cần phải ấn nút CapsLock 1 lần nữa. Lên tầm 2 3 speed. :D
4/ Unikey là mình lúc gõ xong bật lên. Chứ lúc gõ mình tắt. :D
Chúc cậu làm ca tối tốt nhé :D

1 id = 3.6 speed lâu lâu nhanh chút rồi lại giảm

tối nay load phê 1id = 4 speed

2/ Pri chênh lệch vô đối ( gõ kiểu gì vậy :) ) Hình như bạn cũng là người làm thuê chứ ko solo ?
4/ Bật unikey thế ko sợ lúc làm việc lại quên ko tắt à ??? Tốt nhất nên sử dụng chức năng Use BB code của forum, còn unikey tắt đi, nhiều khi ko để ý được đâu :(
Pri sao đâu =)) mình toàn pri 7 8 nè vẫn gõ ngày 1h/1$-1.2$ bình thường, Còn Unikey mình cũng mở nè, nhìu lúc vừa làm vừa nc ngoài yahoo mà wen ghi dấu buộc phải mở
Hôm nay anh pix ko bị binh load Mượt cả ngày nay toàn log 5 6 ID vẫn full tốc mọi hình thức...
P/S 10ID => 3x

Pri sao đâu =)) mình toàn pri 7 8 nè vẫn gõ ngày 1h/1$-1.2$ bình thường, Còn Unikey mình cũng mở nè, nhìu lúc vừa làm vừa nc ngoài yahoo mà wen ghi dấu buộc phải mở
Hôm nay anh pix ko bị binh load Mượt cả ngày nay toàn log 5 6 ID vẫn full tốc mọi hình thức...
P/S 10ID => 3x
Bác lấy tốc bù $ như em àk :D

Bác ơi share cho mình xin cái phần mềm turnoff capslock do với.
Ngủ mới thức dậy chưa rõ nên không biết cái tốc độ sorry spam!

Có dùng được đâu mà xin, private proxy mà !!!
1 ID = 4 speed !!!
Mình đang có một ý tưởng rất mới trong đầu: đó là khi phải đi đâu đó (trường học, công ty, nhà bạn bè v.v. ) mà vẫn muốn làm việc, vậy có nên bật máy tính tại nhà của mình (đã cài soft XD và private proxy ) bật 24/7 rồi bật luôn teamviewer rồi để máy đấy hay không ??? Sau đó đăng nhập vào bằng bất cứ một máy tính nào khác để làm việc =.='' Có khả thi không nhỉ mọi người ???

7h17 1id = 2sp. cham lai roi

Có dùng được đâu mà xin, private proxy mà !!!
1 ID = 4 speed !!!
Mình đang có một ý tưởng rất mới trong đầu: đó là khi phải đi đâu đó (trường học, công ty, nhà bạn bè v.v. ) mà vẫn muốn làm việc, vậy có nên bật máy tính tại nhà của mình (đã cài soft XD và private proxy ) bật 24/7 rồi bật luôn teamviewer rồi để máy đấy hay không ??? Sau đó đăng nhập vào bằng bất cứ một máy tính nào khác để làm việc =.='' Có khả thi không nhỉ mọi người ???
ý tưởng rất ok, nhưng ngặt 1 nỗi là nếu bạn để ID quá 20' thì nó sẽ load cã đám ---> logout đợi 15-30' mới login vô đc. Nếu bạn có thể đi đâu đó trong vòng 20' gõ 1 lần thì ý tưởng có vẽ khả quan.
----------
đang có vẽ chậm lại hiện tại 1id=1.5sp

Last edited:
1 ID = 1.8 speed !!! Mình đang ở hàng net và đang sử dụng teamviewer để kết nối đến máy tính đang treo ở nhà :)) Thành công ngoài sức tưởng tượng, chắc lát về làm một topic nói về vấn đề này quá !!!
như mình đã nói rồi, " khi bạn pause lại trong vòng 20' bạn phải play gõ típ, nếu ko sẽ bị loading hàng loạt ". Nên nếu bạn đang gõ mà qua teamview mà phải pause lại đi đâu thì phải đi trong vòng 20' hoặc out lun ra. Chứ nếu đơn giản là để đó rồi login làm thì tất nhiên là đc, mình cũng hay treo game = cách này mà ^^!. Nhưng nếu đang làm ở nhà cúp điện thì khổ ^^!. Chưa kể sẽ tổn hại đến tuổi thọ máy tính vì treo 24/7.

Nhưng theo mình thấy thì với sức làm của cậu, thì chắc có thể mua 1 cái laptop rồi dùng 3G làm khi đi xa chứ ko cần cực khổ mở teamview và máy tính 24/7 đâu
--------------------
1id~1sp, dạo này cứ bàn " ngồi lâu bị trĩ " pix nó cứ xã y tá, bác sĩ từa lưa

Last edited:
hôm nay là ngày pix xả bác sĩ ra nhưng đa số dễ nhìn ,8h 30 1id = 1 den 1.2 sp

Tình hình hiện tại ko nên gõ, đi ngủ 10h hơn hẵng quay lại !!!
Bên lề một chút:
như mình đã nói rồi, " khi bạn pause lại trong vòng 20' bạn phải play gõ típ, nếu ko sẽ bị loading hàng loạt ". Nên nếu bạn đang gõ mà qua teamview mà phải pause lại đi đâu thì phải đi trong vòng 20' hoặc out lun ra. Chứ nếu đơn giản là để đó rồi login làm thì tất nhiên là đc, mình cũng hay treo game = cách này mà ^^!. Nhưng nếu đang làm ở nhà cúp điện thì khổ ^^!. Chưa kể sẽ tổn hại đến tuổi thọ máy tính vì treo 24/7.
Nhưng theo mình thấy thì với sức làm của cậu, thì chắc có thể mua 1 cái laptop rồi dùng 3G làm khi đi xa chứ ko cần cực khổ mở teamview và máy tính 24/7 đâu

Vấn đề pause không nói làm gì, vì mình ko có nhu cầu giải trí lớn hơn 20'. Dùng teamview để làm việc tất nhiên sẽ chịu rủi ro cao gấp đôi: mất điện, mất mạng !!! Nhưng ưu điểm của việc làm này là: có thể đi ra hàng net để thay đổi không khí thay vì ở nhà, có việc phải sang nhà người thân nhưng vẫn muốn làm việc hoặc sang nhà thằng bạn hướng dẫn cho nó cách gõ captcha !!! Đấy !!! nói chung là hay, ngoài ra thì mình vừa test về xong thấy chỉ bị delay màn hình còn tốc độ gõ vẫn ok !!! Đại khái mà nói bỏ 5000 ra ngồi net 1 tiếng cũng phải thu về được 1$=20k đấy chứ nhỉ :D Lời chán :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week