Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
6 phút gõ được 142 captcha => tốc độ là 23.67 sp/8 ID <=> 2.96 sp/1 ID !!!
70% code 1 chữ, 20% code 2 chữ, bác sỹ 1% !!!

load chóng cả mặt nhưng bị ăn gian hết code rồi...ae xem thế nào zậy

1ID ~ 4SP . Tiền vẫn lên đều SV Pixandprofit
PS : Cóa ai xài Proxy ở cheapprivates không , không hiểu sao mấy hnay time out với lỗi connect liên tục , nhất là những lúc submit là bị đơ , gây ra code trống , view code thấy tá hỏa, làm dismiss 1 số e tháy mà đứt ruột

1ID ~ 4SP . Tiền vẫn lên đều SV Pixandprofit
PS : Cóa ai xài Proxy ở cheapprivates không , không hiểu sao mấy hnay time out với lỗi connect liên tục , nhất là những lúc submit là bị đơ , gây ra code trống , view code thấy tá hỏa, làm dismiss 1 số e tháy mà đứt ruột
ah vấn đề này hả cậu, đây là do sever pix thì phải, ko phải do proxy đâu nhé, mình cũng hay bị nhưng do làm khuya mà lâu lâu mới bị 1 đêm 1 lần thôi, khi nảy cậu hỏi mình tưởng vấn đề gì nên ko tl đc vì ko làm ngày . thì ra là thế nếu thấy nó sumbit hơi bị lâu thì dừng soft lại ngồi chơi 1 tí hãy play làm lại.
P/S có ai đang làm ko pix ổn định lại chưa vậy cho xin 500 tình hình

:eek:
what - ngồi nghịch tí pix mà gõ 400 code ở sever pixtyper.com để hơn 20 p mà vẫn chưa cập nhập tiền là sao - mọi người đánh sv nào vậy

1 ID sp 2,5 :) load đánh sướng tay, tiếc là phải nghỉ ăn cơm :)

Cho mình hỏi là cái chữ cuối la Q hay O ?? thường thì mình vẫn gõ Q nhưng nãy có cái code cũng như thế lại nhìn ra O :)

gio go sv nao dc cong tien binh thuong vay cac ban?

ah vấn đề này hả cậu, đây là do sever pix thì phải, ko phải do proxy đâu nhé, mình cũng hay bị nhưng do làm khuya mà lâu lâu mới bị 1 đêm 1 lần thôi, khi nảy cậu hỏi mình tưởng vấn đề gì nên ko tl đc vì ko làm ngày . thì ra là thế nếu thấy nó sumbit hơi bị lâu thì dừng soft lại ngồi chơi 1 tí hãy play làm lại.

Tầm 4h dên 6 h chiều nó lặp rất nhiều , 1h bị bèo cũng 5 lần ấy ,đến hoảng ,ban đêm thi ko vấn đè gì ,mình nghĩ chắc ko phải do sv đâu, trong khi IP chính log như điên ấy .
PS : xin tinh hình 1h11. THANK . SV PIXAND.. lên tiền bt nhé

Tầm 4h dên 6 h chiều nó lặp rất nhiều , 1h bị bèo cũng 5 lần ấy ,đến hoảng ,ban đêm thi ko vấn đè gì ,mình nghĩ chắc ko phải do sv đâu, trong khi IP chính log như điên ấy .
PS : xin tinh hình 1h11. THANK . SV PIXAND.. lên tiền bt nhé
do proxy pro ơi, mình login nguyên tháng nay đều ngon, chắc proxy của bác bão hòa rồi, đổi mua proxy khác đi

Các bác toàn xài proxy private à,mình nghèo cố dùng free thôi,cơ mà load cũng ngon,mỗi tội nếu log nhiều phải đi lựa mấy con có uptime với transfer cao thôi :D

đã tới giờ bị connect 1 dàn ID
hiện trạng 6ID = 23SP

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk