Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
Mọi người không nên ngạc nhiên, tại trước đây mình gõ chậm lắm giờ đỡ nhiều rồi nên vậy thôi :D
Bên cạnh đó thì xx....XO..yyyZYOxx.xO....XyyyXYY.....ZZxxxO....yyOxx...xxYyyYO nhà pix !!! khốn nạn !!! kích hết ID ra rồi >''<

Update 1 ids khoảng max dc nhiu sp thoi chứ sp của ông nào ông đó tư ôm 1 mình đi đừng có show méc công hỏi han thế nào cũng có war nha, kẻ chủ mưu gây war trong topic sẽ ra đi mãi mãi ....

tính đâu mình bị ai dè cũng có người bị giống !!
tầm 2h là bị vâng hết ngày nào cũng thế
5ID = 20SP

Tình hình ngồi tí rồi lại vào => cho nó chắc cú :D đoán chừng sẽ còn 1 lần kích server nữa !!!

Update 1 ids khoảng max dc nhiu sp thoi chứ sp của ông nào ông đó tư ôm 1 mình đi đừng có show méc công hỏi han thế nào cũng có war nha, kẻ chủ mưu gây war trong topic sẽ ra đi mãi mãi ....

Lỗi tại hạ dân !!! lỗi tại hạ dân !!! Xin bao đại nhân khai ân, lần sau nếu hạ dân còn tái phạm mong bao đại nhân cứ chặt cụt đầu đi !!! Xin được chết mà không hề nuối tiếc !!!

Last edited:
30% code 1 chữ, còn lại đều dễ nhìn, bác sỹ 0%, server vô cùng ổn định !!!
11 phút gõ được 309 captcha => tốc độ là 28.1sp/10 ID <=> 2.81sp/1 ID !!!

Từ giờ trở đi mình sẽ lấy mẫu tình hình như sau để up, hy vọng có thể giúp các bạn được nhiều hơn !!!

10 phút gõ được 204 captcha => tốc độ là 20.4sp/10ID <=> 2.04 sp/1 ID !!!
45% code 1 chữ, 53% code 2 chữ, bác sỹ 2%, server vô cùng ổn định !!!

Vài dòng cảm nghĩ (Sáng nay rét vãi... ra ngoài làm bát cháo lòng rồi về làm tiếp, tiện thể sẽ mang theo 10 viên béc bờ zin phòng thủ)

7 phút gõ được 135 captcha => tốc độ là 19.29sp/16ID <=> 1.21 sp/1 ID !!!
40% code 1 chữ, 60% code 2 chữ, bác sỹ 0%, server vô cùng ổn định !!!

rất cám ơn tinh thần update liên tục của bạn vừa update lại cả hình ảnh rất chân thật rõ nét :x
nếu ko có bạn chắc cái topic này chìm nghỉm rồi =))~

Đôi điều tâm sự: dù cho mọi người có nói tôi là lắm mồm trên diễn đàn vì bên ngoài thực tế kia tôi là kẻ tự kỷ đi chăng nữa... thì tôi chỉ muốn làm những gì tôi thích Bởi tôi tự tin là chính tôi !!! kotex style !!!
7 phút gõ được 177 captcha => tốc độ là 25.29sp/22ID <=> 1.15 sp/1 ID !!!
55% code 1 chữ, 40% code 2 chữ, bác sỹ 5%, server vô cùng ổn định !!!

load kha nhanh, 1id = 1 speed
ps: thang doivodoigame chắc tối ngày gõ cap k chứ đâu :)) thấy update miết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,022
172,089
Latest member
theanhne