Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
có ai bị như mình ko nhỉ @@ hoang mang style quá đi
Vấn đề là nó die do server thôi !!! hoặc cũng có thể do proxy chập chờn, còn proxy bị trùng gì đó thì nếu mình là chủ user+pass thì làm sao mà share được.

Vấn đề là nó die do server thôi !!! hoặc cũng có thể do proxy chập chờn, còn proxy bị trùng gì đó thì nếu mình là chủ user+pass thì làm sao mà share được.
chắc tại do server rồi vì mình là chủ, sr hơi spam :D

anh e cho hỏi ngoài luông 1 chút sao mình gõ số tiền kiếm được hơn cái công thức pix cho để tính rồi mà nó ko cho mình invite ...hay nó có luật mới rồi

Luật cũ : number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 ) * 10
Luật mới : number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 )

chuẩn bị giảm ID lại đi, qua 10h là nó xả hàng đấy

Luật cũ : number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 ) * 10
Luật mới : number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 )
Cho em hỏi ngu xí, vậy nếu acc mình mới tạo gõ đc 3$ thì được 1 invitations thôi hả bác?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week