[P.I.X cập nhật số.67] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(03.06.2013)

Status
Not open for further replies.
cho xin 500 tình hình 1h mọi người

Pix bị lỗi gì rồi, tiền có tk kg cập nhật, có tk cập nhật rất chậm và kg đủ, có tk thì tự nhiên bị giảm tiền.... kg biết có ảnh hưởng j k nữa...hic

"Pix bị lỗi gì rồi, tiền có tk kg cập nhật, có tk cập nhật rất chậm và kg đủ, có tk thì tự nhiên bị giảm tiền.... kg biết có ảnh hưởng j k nữa...hic"

mình cũng như vậy đó. load cũng tạm đc, mà ko thấy cộng tiền, nản quá..............:binhsua104:
" ủa sao của mình nó cộng đàng hoàng mà đâu có thiếu xu nào "
bạn này gõ seven nào vậy.

21id, sp 17 , mình gõ server pixandprofit tiền vẫn cập nhật bình thường, chỉ có tiền pay hồi tối hôm qua tới giờ chưa thấy về thôi, ai có về tiền thì cho hay với nhe mọi người

K cập nhận balance và hiện tại bây giờ thì chữ Tàu k :binhsua140::binhsua140:

ngủ trưa dậy: đang load kha khá nhưng proxy die quá nhanh, lại nghỉ

Toàn chứ tàu, 60%, gõ tào lao bí đao mà nó vẫn tính đúng, mình log id pri 0 hết :|

ngủ trưa dậy: đang load kha khá nhưng proxy die quá nhanh, lại nghỉ
View attachment 26294

mà bây giờ hình như sv pixtyper hết lỗi rồi , sao bị lỗi protocol tùm lum thế nhỉ .
Đang lánh nạn chờ chữ tàu hết cái đã , nếu hết chữ tàu thì anh em vui lòng confirm topic dùm cái nha.

- - - Updated - - -

gõ tào lao bí đao mà nó vẫn tính đúng, mình log id pri 0 hết
nếu vẫn tính đúng cộng ko có tăng Pri thì chơi tới lun đi chứ ko có bị ban đâu mà sợ.

mà bây giờ hình như sv pixtyper hết lỗi rồi , sao bị lỗi protocol tùm lum thế nhỉ .
Đang lánh nạn chờ chữ tàu hết cái đã , nếu hết chữ tàu thì anh em vui lòng confirm topic dùm cái nha.

nếu vẫn tính đúng cộng ko có tăng Pri thì chơi tới lun đi chứ ko có bị ban đâu mà sợ.
Nói thế thôi chứ cũng yếu tim lắm :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week