• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
:binhsua10:cái tổ hợp phím pause trên soft XD là gì thế bấm mãi ctl+P *** xong tật

:binhsua07:14 ID speed 23 =)) đang có dấu hiệu giảm dần :binhsua07: log nhiều thì time out cả dàn **

Up tình hình để chuẩn bị chiến đấu với mọi người ơi!!!!!!!!

Lâu ngày ko làm Pix. Cho mình hỏi tại sao phải dùng Proxy để gõ vậy?

Lâu ngày ko làm Pix. Cho mình hỏi tại sao phải dùng Proxy để gõ vậy?

tại pix giới hạn 1 ip chỉ dc login có 5 id thôi nên phải dùng proxy để login nhiều acc để gõ vì chậm wa

pix đã trở lại đang tăng speed 7 ID sp 18

Không biết có ai check thử pix có còn giới hạn ID/IP nữa không mà mình log 3 id/proxy mấy hôm nay không thấy bị blocked nữa. Thường ngày là phải có vài ID blocked.

Không biết có ai check thử pix có còn giới hạn ID/IP nữa không mà mình log 3 id/proxy mấy hôm nay không thấy bị blocked nữa. Thường ngày là phải có vài ID blocked.
- Proxy cũng như ip chính bạn nhé 5id/proxy, log 3id/proxy nếu proxy die thì die cả 3 id nên người ta log 1id/proxy. Chẳng may gặp proxy dởm thì chỉ die 1 acc thôi!
- Ai cho xin ít tình hình lúc 7h.

??????????????????????? tin ai đây:binhsua160:

sáng có thử rồi locked hết =)) bác cuongninhthuannhatrang xài mạng j đấy.
p/s : Ai cho xin tình hình nào :binhsua163:

:m098: 14 acc speed 9 - không biết do mạng hay do proxy dỏm đây :m098:
:m020: mọi người cho hỏi cách nào nhanh nhất giảm pi đc ko :m003:

:m098: 14 acc speed 9 - không biết do mạng hay do proxy dỏm đây :m098:
:m020: mọi người cho hỏi cách nào nhanh nhất giảm pi đc ko :m003:

Thánh mega qua pix rùi à???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads