[P.I.X cập nhật số.60] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(18.11.2012)

Status
Not open for further replies.
dang load thế nào vậy bà con cô bác

11h đây 14id speed >26 nhé. code dài xen lẫn code ngắn.
PS: dạo nay topic lặng lẽ quá. k còn sôi nỗi như trước nữa rồi.

13 idd speed 30 nhé pro load ngang ip chính

moi nguời cho mình hỏi khi đk k cần invi thì 1k hình đầu là 0.55, vậy sau đó tiền có lên k, vì mình mún làm solo,

moi nguời cho mình hỏi khi đk k cần invi thì 1k hình đầu là 0.55, vậy sau đó tiền có lên k, vì mình mún làm solo,
sau 1k. $ lên theo pri nhưng chỉ là ids riêng lẻ (ko vào group dc). Nếu gõ mà pri lên 9 (hoặc cao) thì sẽ rất khó về min pay.
Pro nào capt. xin cai tình hình :D

muốn solo thì mua 1 gruop về làm đi cậu. chứ add k có ivn pri cao rất khó đủ minpay lắm. mua 1gruop cung k bao nhiêu đâu. chịu khó đầu tư tí lúc đầu nhưng thuận lọi cho việc PAY

Ai đang capt cho xin tình hình nào
:binhsua09:
THANKS

muốn solo thì mua 1 gruop về làm đi cậu. chứ add k có ivn pri cao rất khó đủ minpay lắm. mua 1gruop cung k bao nhiêu đâu. chịu khó đầu tư tí lúc đầu nhưng thuận lọi cho việc PAY

THANKS
ok ban, min pay của thằng này nhiêu nhỉ, tại cũng đang tìm hiểu về nó, vì thằng MG dạo này vớ vấn quá, bị change LR lại k thanh toán
pri càng thấp tiền làm càng cao đúng k mọi người

THANKS
nếu lên pri cao rồi thì khó về lắm hả.Mình bị vài cái lên pri 9 rồi gõ mãi ko thấy pri giảm :(

đúng 7:00 pm, sub toàn tập. 10id đg load ngon sp 3x:-s

sao mà làm lâu lâu làm 1 đêm mà load chậm dữ, 15 acc mà chờ code mòn mỏi là sao ta :binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894
170,957
Latest member
go88itcom1

Most viewed of week

Most discussed of week