[P.I.X cập nhật số.60] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(18.11.2012)

Status
Not open for further replies.
hôm nay mạng VNPT bị j ` ko cạp đc
log vào toàn lỗi + sub liên tục , có ai bị giống mình ko
hôm nay đói rồi :binhsua10:

hnay chậm thế nhỉ , t3 mà chậm hơn t7 cn tuần rồi

Mình đang bị lỗi lặp code nè. Bị ban 1 em rồi. Ai bị vậy hem ???:binhsua04:

Sao cả ngày nay cứ gõ đc 1 tí lại sub nhỉ, toàn tập luôn, gõ bằng ID chủ

Mấy bác nói hay bị lỗi lúc nhập code log ID mà bị lỗi not respont gì đó + vô đánh được vài code thì sub lên sub xuống --> thử delete soft đang dùng đi, down load lại xem tình hình có khá hơn ko.
Mình dùng VNPT,XD soft đã gặp trường hợp này --> làm như trên --> bình thường trở lại

vừa thử xóa soft down lại soft XD log có 5 acc err liên tục rồi disconnect hết 3 acc còn 2 acc đang submit :binhsua10:

Mình vẫn bị tình trạnh lặp code. Chán thế:binhsua04:

code dài 50%,mà code dài mấy bác có gõ phân biệt hoa thường ko mà gõ nhanh vậy?

code dài thì không phân biệt hoa thường nhưng cũng thắc mắc là code kiểu như thế mà speed của các pro lên đến >35. Chia sẻ chút đi các pro ơi!!!

Vẫn còn tình trạng lặp code với mình. Có 2 id chủ, cứ log nào làm dc vài cái thì bị đơ luôn. Chẳng hiểu sao nữa...Thôi đi ngủ cho lành:binhsua04:

Vẫn còn tình trạng lặp code với mình. Có 2 id chủ, cứ log nào làm dc vài cái thì bị đơ luôn. Chẳng hiểu sao nữa...Thôi đi ngủ cho lành:binhsua04:
chai bùn cùng bạn có thể 2 id đó đã đi theo diện đoàn tụ hết rùi

Đăng nhập 2 ID đó vào web rùi xem có phần invi k. nếu k có thì band rùi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week