[P.I.X cập nhật số.57] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(09.09)

Status
Not open for further replies.
ko. Tự động tắt Caps Lock khi enter thôi + chặn kí tự đặc biệt.

Thanks. 16 ACC speed 29 ít câu hỏi . mới gặp hình 2 đứa **** nhau TRYM lòi ra lun :binhsua122: mà quên chụp hình đúng là pix

- - - Updated - - -

ID chủ nên mình ko biết là bị cái gì nửa Soft XD ai cho mình hỏi mail admin pix là gì vậy cho mình với

mail admin cậu nè : [email protected]

Vãi cả Pix .. 16 ID SP 27, đang load ngon lành thì timeout hàng loạt còn lại 8 em , câu hỏi dồn dập 3, 4 câu 1 lần.. chắc nó muốn cho ăn baned đây ...

Login đc 11 acc, log acc thứ 12 thì nó báo sorry, try again later:-s. Thử vài acc khác nữa cũng ko đc, là sao nhỉ????
Có ai bị vậy không? Gần 2h rồi ko gõ mà chứ có phải proxy die hay là bị block gì đâu:binhsua122::binhsua85:

Login đc 11 acc, log acc thứ 12 thì nó báo sorry, try again later:-s. Thử vài acc khác nữa cũng ko đc, là sao nhỉ????
Có ai bị vậy không? Gần 2h rồi ko gõ mà chứ có phải proxy die hay là bị block gì đâu:binhsua122::binhsua85:
đổi proxy đi là đc thôi mà:binhsua112:

ai đi ngang qua cho xin ít tình hình với :)

16 idd pseed 25 nhé :binhsua104:

load nhanh code dài chiến mạnh :binhsua85:

Cho mình hỏi ngoài lề 1 tí. Tình hình là mình vừa bị banned 1id chủ group. Bây giờ làm tiếp mấy id con có được pay tiền ko mấy bác. Ai đã từng gặp trường hợp này thì cho tham khảo với..

banned id chủ thì mất luôn hết id con rồi sao làm được nữa bạn
nó banned id chủ thôi. Còn id con vẫn log vào làm được bạn à. Vì thế nên mình mới hỏi mọi người xem đó. Làm id con vẫn cộng tiền nữa chứ.. Ko biết Oder payment có hiện màu xanh lên không nữa. :(

Tin ngoài lề tí nha mọi người ơi sao thằng pix nó biết mình dùng soft nhỉ mình có bị band và mail xin Unband nó Rep thế này " Banned for using software. The ban is final " Hix

nó banned id chủ thôi. Còn id con vẫn log vào làm được bạn à. Vì thế nên mình mới hỏi mọi người xem đó. Làm id con vẫn cộng tiền nữa chứ.. Ko biết Oder payment có hiện màu xanh lên không nữa. :(
vậy thì mình không biết nữa... sr bạn.... pro nào đi qua thì reply dùng bạn ấy...

bạn log vào id chủ, gõ thử vài code xem, nếu 5 code đầu tiền đều giống nhau thì banned cmnr. coi như group đó vứt. log id con vào gõ cũng chẵng pay đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week