[P.I.X cập nhật số.57] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(09.09)

Status
Not open for further replies.
Các pro cho em hỏi làm thế nào để gõ nhanh. Em gõ được 6 tháng rùi, 10 ngón nhưng speed vẫn 15 , hic, thanks pro. Có phương pháp học gõ nhanh và ít sai thì post anh em cùng học tập :D

Các pro cho em hỏi làm thế nào để gõ nhanh. Em gõ được 6 tháng rùi, 10 ngón nhưng speed vẫn 15 , hic, thanks pro. Có phương pháp học gõ nhanh và ít sai thì post anh em cùng học tập :D

10 ngón mà sp 15 thì lạ thật, mình đánh có 4 ngón thôi ấy :D, cơ mà topic này chỉ bàn về vd load của pix thôi
10id load đc nha, vnpt :):)

6 tháng mà 15 à. mình ko phải là loại gõ nhanh speed 22 thôi . chỉ cần ngồi đúng tư thế, đầu óc thoải mái, bật chế độ nextimage, và cắt móng tay sạch sẽ

Code khá dài
Load lúc nhanh lúc chậm
Súc vật + hỏi nhảm rãi rác
10is sp 28

load nhanh rồi ỡ đó mà còn hỏi một ngày nếu chĩ tiêu 5$ dàn pri 3,3,3,1,4 cũa tui thì mất 1k5 code tính ra nếu muốn 200k thì đánh 14k code :binhsua48::binhsua48::binhsua48: tốt nhất nên kết hợp Qlink buổi tối pix buổi sáng thì ngon .

Ơ sao tối nay mình gõ là load theo id là thế nào, id càng thấp thì load càng nhanh:)..............5id speed 19 nghe các cậu:D.........Ít *** mèo

7 idd speed vẫn 23 nhé :binhsua121:

đã có dấu hiệu chậm dần đều ai trên sp 25 thì log 15 acc nha *** mèo nhiều liên tục có lúc ra 2 bảng . question ít làm 2h ra dc 4 câu :binhsua123:

15 acc sp 27,3 nhanh chậm thất thường làm mún khùng, khi thì code thưa thớt lúc ào ra 1 phát chài ơi là chài :binhsua85:

:binhsua122: mạng VTDCOM3G hom nay sao lag wa 19acc mà ko lên nổi 22sp. Cứ loading hoài chán chết dc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom