[P.I.X cập nhật số.55] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.08)

Status
Not open for further replies.
sao soft XD mình sáng ni lúc bấm vào dấu " + " để add id thì nó báo lỗi nhỉ. Mình tắt cái lỗi đó đi thì vẫn đăng nhập id được nhưng mà phải gõ lại từng id, với lại mã captcha cũng không thay đổi khi mình login xong từng id nên bắt buộc phải chọn server!
bùn thiệt! ai bị như mình khônng?
đã down soft mới nhưng vẫn bị như vậy!

sao mình dùng mạng VNPT mà mấy acc log = IP chủ toàn bj loading hết nên phải log = proxy hết lun hjx hxj :binhsua80: 8 id max sp nha

bác nào cho em tí hình động cái loa thì gõ gì vào vậy sẵn tiện post lun cái hinh pix chơi khó anh em

13id bắt đầu đứng hình sau 30' load nhanh, ai có tình hình mới nhất thì up vs nhen:binhsua90:

14id chậm đều, sp 22.5 đang giảm nữa. Soft XD, mạng VT.

Tình hình rất chi là tình hình !

Đang gõ tự nhiên nó hiện lên cái cửa sổ popup với 30 giây mà k thấy chữ đâu mà chỉ thấy toàn màn hình chuyển động lên xuống, hôm trước cũng có 1 cái và cũng tương tự nhưng có các chữ và số chuyển động liên tục lên xuống, có ai bị trường hợp này thì gõ thế lào :binhsua75: , mình gõ dontsee.

Câu hỏi nhảm khó trả lời lấu lâu xuất hiện thì nhấn esc có bị làm sao không? Dạo này các câu hỏi nhảm 1 số đều đi ngoài lề hết không theo hình thức giống trước nữa.

P/S: 14 id chậm dần đều, log tầm 18 id thì gõ tốt, nhưng timeout hơi nhiều :binhsua87:

Đang gõ tự nhiên nó hiện lên cái cửa sổ popup với 30 giây mà k thấy chữ đâu mà chỉ thấy toàn màn hình chuyển động lên xuống, hôm trước cũng có 1 cái và cũng tương tự nhưng có các chữ và số chuyển động liên tục lên xuống, có ai bị trường hợp này thì gõ thế lào :binhsua75: , mình gõ dontsee.

Câu hỏi nhảm khó trả lời lấu lâu xuất hiện thì nhấn esc có bị làm sao không? Dạo này các câu hỏi nhảm 1 số đều đi ngoài lề hết không theo hình thức giống trước nữa.

P/S: 14 id chậm dần đều, log tầm 18 id thì gõ tốt, nhưng timeout hơi nhiều :binhsua87:

Mình nghĩ question cũng là một dạng captcha nên ESC cũng chẳng sao đâu bạn. Tình hình load nhanh hơn chưa nhỉ:binhsua87:

có ai gặp câu hỏi: hãy để trống không nhập gì cả.mình gặp 2 lần toàn phải esc.vì để trống thì enter ko được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week