[P.I.X cập nhật số.52] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
13 acc sp 25 chậm quá trời lun đóa, nghỉ tay ăn sáng nào ông Lucky đâu rồi nghỉ tay ăn sáng với tui đi, dự đoán hnay sẽ load rất chậm trừ khi có bs

13 acc sp 25 chậm quá trời lun đóa, nghỉ tay ăn sáng nào ông Lucky đâu rồi nghỉ tay ăn sáng với tui đi, dự đoán hnay sẽ load rất chậm trừ khi có bs
Mới sáng mà đã ko được mượt cho lắm . . . 15acc sp 28

Sáng nay load nogn.Không biết thằng Pix dùng chiêu gì mà pri tăng như gió tăng rồi thì gõ mãi không xuống được. :(

12id cũng đc sp 26 nhé bà con, tranh thủ gõ đy, nhìn mấy e pri 8,9 mà muốn khóc :binhsua10:

hot gril Huế dự báo load chậm kìa hjx hjx sao sáng nay 14 acc ma sp co' 24 à hjx hjx lúc load nhanh thì đỡ ko kịp bị time uot lun . ko code bác sĩ it hỏi nhảm nhưng thấy nhje`u suc' vật

dự báo đúng mừ nãy giờ sp 28 tụt còn 26 với 16 acc kia kìa giờ thì chờ code mãi ko ra lun hơ hơ chán

chậm chịu ko nổi, 20 acc rùi mà sp 20, xin lỗi pix luôn :binhsua160:

Chậm vậy thì nhường a e. không log vào chiến lại hết mất code ^^. Lúc nào có bác sĩ thì a e tập trung làm cho nhanh hết chứ đừng ngồi hóng, a e captcha hãy biết giúp đỡ nhau qua kai' cảnh này........

Chậm vậy thì nhường a e. không log vào chiến lại hết mất code ^^. Lúc nào có bác sĩ thì a e tập trung làm cho nhanh hết chứ đừng ngồi hóng, a e captcha hãy biết giúp đỡ nhau qua kai' cảnh này........

ùh có tinh thần đồng đội đấy . thấy ko vô update chứ thật ra cạp cũng nhiều lắm thằng bác sĩ nó ko có tai hại như mọi người nghĩ đâu . sáng nay tại proxy chập chờn nó gữi bảng chó mèo lúc nào ko thấy thế là đi hết 1 em ngày nay làm trừ nợ rồi :binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32:

load chậm lắm nhé :binhsua21:

Được cái một dàn pri 2 của mình về 1 hết rồi :))

ngoài lề tí, cái auto caps lock làm gì thế nhẩy ^^!.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,894
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week