• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell [Tạm Dừng] Acc face chiến STR - 3k/acc - VCB, BK

Status
Not open for further replies.

junbj92

Kindness
Reactions
405
MR
0.056
Tiếp tục sell nào !!!!
------------------------------------------------------------------------------------------
Bạn nào đặt hàng SLL + ổn định / ngày thì inbox nick mmo mình nhé :)

------------------------------------------------------------------------------------------
Sơ lược:

+ Facebook chất lượng, chơi STR.
+ Bảo hành 1 đổi 1 cho các trường hợp sai pass trước khi giao acc, lỗi không chơi được STR (trong thời gian giao trước).

+ < 100 acc giá 3k5/ acc, > 100 acc giá 3k/ acc :)
+ Nếu bạn nào ko tin tưởng có thể mua 1 lần 5 acc hoặc 10 acc, còn ko an tâm nữa thì nhờ trung gian, fee trung gian người mua chịu :D có bảo hiểm, BQT giao acc trước khỏi trung gian.

+ Khi log Facebook các bạn chú ý log tầm vài chục acc reset modem và đổi trình duyệt + clean cookie để tránh bị khóa acc nhé, các trường hợp này mình không bảo hành. Nếu muốn an toàn hơn thì restart máy tính, cài hola tại đây: https://hola.org
+ Thanh toán qua VCB, BK.

Hình thức bán và bảo hành :cool:

+ Bán: Các bạn chuyển tiền mình sẽ chuyển acc, có thể lâu lâu yahoo lag nên mình chưa nhận đc tin, yên tâm là mình sẽ check và chuyển acc, mình chưa scam của ai 1 đồng bao giờ
Mình sẽ giao acc vào trang http://notepad.**/ (chấm c c, trang này ko có keylog nhé các bác, vài bác sợ ko dám click vào :oops:) và chuyển cho các bạn link + pw, trong file có các ghi chú cần thiết.

+ Bảo hành: Yêu cầu bảo hành như trên. Các bạn đánh dấu ghi chú bên cạnh acc lỗi trong file mình đưa (id ko tồn tại, sai pass,.....) mình sẽ check và bảo hành theo yêu cầu. Thời gian bảo hành được đề cập trong file mình đưa (thỏa thuận khi mua acc), quá hạn ko bảo hành. Nếu mình ko onl các bạn có thể để lại tin offline yahoo or inbox mình.

P/s: Tốt nhất các bạn nên dựa vào mốc thời gian mình onl ở dưới đây để canh giờ mua acc + thuận tiện bảo hành.

Thời gian bán và bảo hành (Update liên tục tùy theo lịch trình làm việc + giờ rảnh của mình)

Cài này để giúp các bạn khỏi phải canh mình onl, hoặc đôi khi ko thấy mình onl để bảo hành các bạn lại nói mình scam, mình ko phải onl 24/24 nên mình xin để các mốc thời gian sau để tiện làm việc (update từng ngày) :)
- Từ 20h đến 22h - 04/09
- Từ 10h đến 17h - 05/09

......
Cách giao dịch nhanh + gọn + lẹ + lâu dài: :D

Mình ưu tiên bán acc cho những bác làm theo cách này, thuận tiện cho người bán và người mua.
Ví dụ ban đầu bạn mua 100 acc, sau khi làm die 20 acc, lần tiếp theo mình onl các bạn mua tiếp 100 acc, mình sẽ giao cho bạn 120 acc, sau khi làm die tiếp 15 acc, lần tiếp theo mình onl các bạn mua tiếp 100 acc, mình sẽ giao cho các bạn 115 acc, ...... cứ thế, việc mua bán diễn ra nhanh gọn hơn nhìu so với

...........
Mua 100 acc, die 20 acc, bh 20 acc, die 5 acc, bh 5 acc, die 2 acc, bh 2 acc, die 1 acc, bh 1 acc, mua tiếp 100 acc => onl đến 5 lần mới xong 100 acc :confused:

Ngoài ra, hiện tại mình đang cần code tool check acc live/die để hạn chế số acc bảo hành, công sức mình check acc cũng như công sức các bạn log acc, nếu ai có thể giúp thì ghé topic này xem hộ mình nhá
http://mmo4me.com/threads/can-nguoi-lam-code-or-tool-check-acc-facebook.196429/
Yahoo: hoangtu_tinhyeu20798

Last edited:
dang gd 20 acc. nhanh gon

Đặt cục đá tảng, Ancol đã xem bài viết này, chấm ờ hết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,878
171,922