SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
thường rent ref được trong bao lâu vậy? mình rent 100 ref mà chờ lâu quá trời, cứ loading mãi
Phần này hơi lỗi 1 tí, sẽ ko có kết quả báo về là completed hoặc tương tự, bạn vào my account để xem đã có ref chưa nhé! Good luck :D

mình nhận được rồi, thank Ad nhé. Hôm nay uống hơi nhiều rượu nho quá nên ngà ngà say, ko có tí kiên nhẫn nào, thấy ko vui là nhào vô hỏi ngay

Sao bảo trì mà vẫn click ads đc nhỉ :) hehe

À admin cho mình hỏi, sau khi nâng gold thì các rent ref click sau đc nâng lên 0.01 luôn hay là phải đợi bao lâu ạ?

Last edited:
Sao bảo trì mà vẫn click ads đc nhỉ :) hehe

À admin cho mình hỏi, sau khi nâng gold thì các rent ref click sau đc nâng lên 0.01 luôn hay là phải đợi bao lâu ạ?
bảo trì xong rồi bạn nhé, chỉ cập nhật hệ thống 1 tí thôi mà, thông báo rộng time ra cho nó hoành tráng :D
RR click của golden là 0.01, còn DR là 0.005, tất nhiên là ngay và luôn sau khi upgrade.

Kỳ vậy, có ai bị hay ko mà mình cứ bị lỗi này hoài vậy:

A cashout were not proceed because of technical problems. Administration has been informed about this problem.

Admin ơi :(:(:(

bạn cashout qua cổng nào vậy?
ps, à thấy rồi, acc của panj là payadoo phải hem, mình vào sửa API tí, lát nữa là lại cashout ngon lành, sorry nhé.

Em có 100 RR thuê được 2~3 ngày rồi mà mỗi ngày chỉ được 200 clicks thôi :( Còn tầm 20 thằng chưa có click nào hết? Vậy có sao k và e phải làm gì? Chẵng lẽ 1~2 bữa nữa nó k click thì em recycle 20 thằng luôn hả? Em cảm ơn :D

Không có WMZ :(

Em có 100 RR thuê được 2~3 ngày rồi mà mỗi ngày chỉ được 200 clicks thôi :( Còn tầm 20 thằng chưa có click nào hết? Vậy có sao k và e phải làm gì? Chẵng lẽ 1~2 bữa nữa nó k click thì em recycle 20 thằng luôn hả? Em cảm ơn :D
ủa, 100 RR 200 clicks, AVG 2.0 đẹp quá còn gì? Còn những ref ko chịu click khoảng 5-6 ngày tái chế nó đi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week