SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Ad với các pro cho em hỏi em vừa dep $30 vào mua 100 RR thì có được k ah? Có chiến thuật (như để autopay, quản lý ref,...) hay gì chia sẻ em với tại em còn noob lắm :p Cảm ơn mọi người rất nhiều.

Ad với các pro cho em hỏi em vừa dep $30 vào mua 100 RR thì có được k ah? Có chiến thuật (như để autopay, quản lý ref,...) hay gì chia sẻ em với tại em còn noob lắm :p Cảm ơn mọi người rất nhiều.
Bước đầu như vậy là ổn lắm rồi bạn à, bạn cứ từ từ mà phát triển thôi. Để autopay thì bạn sẽ tiết kiệm đc 15% chi phí thuê RR, cách quản lý ref cũng tương tự như site neobux bạn có thể search và tìm hiểu thêm :p

Bước đầu như vậy là ổn lắm rồi bạn à, bạn cứ từ từ mà phát triển thôi. Để autopay thì bạn sẽ tiết kiệm đc 15% chi phí thuê RR, cách quản lý ref cũng tương tự như site neobux bạn có thể search và tìm hiểu thêm :p
Em hơi lo cái là còn $10 thì có quản lý nổi 100 thằng k? AVG của RR khi mình còn là Standard phải sao cho tốt nhỉ?

Em hơi lo cái là còn $10 thì có quản lý nổi 100 thằng k? AVG của RR khi mình còn là Standard phải sao cho tốt nhỉ?
bạn cứ click ads đầy đủ (nhớ click 4 ads da cam), mỗi ngày RR click đều tạo ra thu nhập cho bạn, lo gì vội :p

70 ref của bạn hôm qua làm cho 156 clicks, có ref biếng, ref siêng, cơ mà AVG 2+ thế bạn vẫn lời đẹp còn gì, bạn có thể tái chế bọn nó.
Ad có thể đổi advertisement clicks reset tới 2:00 server time cho e được k ah? Em cảm ơn nhiều lắm

Sử dụng excel trừ ra 358 ngày mà bác. Phần Extend hnay báo "You have 355 day left in your membership". Mình up ngày 22/12/14 site báo hết hạn ngày 15/12/15

Mình cũng bị y như bạn này, up Gold hôm nay nhưng lại hết hạn ngày 18/12/2015. Mong Ad xem lại acc nhidiu giùm mình

70 ref của bạn hôm qua làm cho 156 clicks, có ref biếng, ref siêng, cơ mà AVG 2+ thế bạn vẫn lời đẹp còn gì, bạn có thể tái chế bọn nó.
Dù . ad nhớ id mem luôn . để mỗi ngày tái chế 1 ít . thanks ad:p

Mình cũng bị y như bạn này, up Gold hôm nay nhưng lại hết hạn ngày 18/12/2015. Mong Ad xem lại acc nhidiu giùm mình
Ko hiểu sao nó vậy nữa, có lẽ là do lỗi gì đó ở script, mình đã fix acc bạn và sẽ report cho bên nten.

Ad có thể đổi advertisement clicks reset tới 2:00 server time cho e được k ah? Em cảm ơn nhiều lắm
acc của bạn là gì nhỉ, mình thử xem sao, ghi trong bảng admin ko biết dổi dc ko, mình ngại vào vào DB sửa lắm.

ko, mình dùng 1 acc thôi, đổi acc bác nam cho nó đồng bộ PM và PP bạn ạ, mai site mình sẽ cắt PZ và refund các thanh toán PZ, hầu như chả mấy người dùng PZ cả.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,065
Latest member
cameradahua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week