SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
acc của bạn là gì nhỉ, thớt hnay nhà có giỗ, liêu xiêu tới giờ mới về được :p

thớt ơi cho hỏi, offer của mình làm kiểu gì, làm hoài mà chả biết làm sao mới được tính offer, chả có coin nào cả :(

thế không transfer qua đc ạ? Anh có chuyển qua lại dùm em đc không ạ :( Mới lần đầu vào chưa biết gì
ok, mình đã chuyển qua rental balance cho bạn, bạn chú ý vì cái này nó hơi khác các site khác, đa số các bạn chơi PTC kịch bản evolution, addfund chỉ vào duy nhất purchase balance rồi làm đủ thứ khác.

thớt ơi cho hỏi, offer của mình làm kiểu gì, làm hoài mà chả biết làm sao mới được tính offer, chả có coin nào cả :(
nó có hướng dẫn cả rồi mà bạn, theo hướng dẫn của nó thôi, mỗi off nó yêu cầu một việc nên mình ko có hướng dẫn chi tiết nào cho bạn được.

Hôm nay mình phát hiện có bạn VN fake IP để làm offer sau đó lợi dụng tính năng cashout instant qua PM rút tiền ra, mình đã đề cập đến chuyện không cheat mà sao vẫn có người thế nhỉ, buồn rồi. :(

ok, mình đã chuyển qua rental balance cho bạn, bạn chú ý vì cái này nó hơi khác các site khác, đa số các bạn chơi PTC kịch bản evolution, addfund chỉ vào duy nhất purchase balance rồi làm đủ thứ khác.
Cám ơn bác đã giúp đỡ ạ :D. Ai kệ họ, mình cam kết không dùng cheat, hack các kiểu :D

Việt hoá là sai lầm lớn nhất, ngay cả vụ bảng proof có hiển thị đất nước, nhìn vào toàn cảu VN là thấy không thoải mãi ùi đó
a định link cái payment proof vào forum payment proof đây, chứ để worldwide họ nhìn thấy toàn VN, nói thật ae đừng tự ái, họ ghét lắm, lý do thì chắc ae biết ròi đấy. hix :oops:

Đã dep thêm thuê 100 ref test thử site, hi vọng mấy em ref làm việc tốt ;)

ý thức người Việt mình còn kém lắm bác. Đi đâu cũng bị người nước khác khinh

Công nhận , game gủng gì cũng vậy, toàn thấy người việt hack, cheat :( Chán thật

Chọn giờ rent ref với golden ntn hả ad :D. Em chọn giờ ở settings mà nó cứ kêu cái personal image k phù hợp là sao :oops:

Chào các bác, mình là newbie PTC đang trong quá trình tìm hiểu, thấy mảng này khá là hấp dẫn. :)
Vì mới chơi nên còn nhiều thắc mắc lắm, các bác giúp đỡ mình với nhé. :D
Hiện tại thì mình đã rent được 5 referrals ( mới test thử không dám rent nhiều :3 ). BRAVO . :D
Khi làm offer thì mình thấy chỗ " Potential jobs " cần có level gì đó là sao vậy, ai có kinh nghiệm chỉ mình với. :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,937
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week