SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
ko có payment proof hả thớt? nhìn sơ qua thấy hok có là hơi mất cảm tình rùi, nếu ko biết của pro mình cũng ko ghé vào :p

Bác up lại giao diện nào nó đẹp đẹp tí, ăn cắp của thằng Dingbux cũng đẹp kìa @@

Với lại khi nào mấy thằng RR nó mới click z? @@ đến giờ còn chưa có thằng nào click @@

ko có payment proof hả thớt? nhìn sơ qua thấy hok có là hơi mất cảm tình rùi, nếu ko biết của pro mình cũng ko ghé vào :p
hơ, thế à, tại chưa ai cashout cả nên cũng chả để ý, cái đó đơn giản mờ, mới add xong.

Bác up lại giao diện nào nó đẹp đẹp tí, ăn cắp của thằng Dingbux cũng đẹp kìa @@

Với lại khi nào mấy thằng RR nó mới click z? @@ đến giờ còn chưa có thằng nào click @@
Mình có phong cách của mình chứ, dingbux nó cũng đi cắt ghép từ site khác thôi mà. Hôm qua thím có click 4 cái ads màu cam ko vậy? Ko click là ko tính RR click cho ngày hôm sau đâu. http://prntscr.com/5g0aqu

Chào các bạn,

Dạo này PTC xuống dốc quá nên mình đã mạnh dạn mở site PTC : http://www.onstartx.com

Đây là website mà mình đầu tư tỉ mỉ và tâm huyết từ server, bảo mật, giao diện, script cho đến các tính năng và là dự án dài hạn, mình giới thiệu lên đây để mong được các bạn góp ý.
Mục tiêu của mình là rất rõ ràng, ae VN với nhau nên nếu bạn nào chơi thì hy vọng các bạn không cheat, mình hiểu các mánh khóe cheat nên mình tự tin là bắt được các bạn, tới lúc đó ae mất vui.:p

Mình ko có gì nhiều để giới thiệu về site cũng ko giỏi văn vẻ hoa lá cành mấy, có hay dở như nào các bạn có thể truy cập trực tiếp vào site là nhận thấy luôn.
Topic này nếu bạn nào cần trợ giúp, thắc mắc gì comment vào đây mình sẽ trả lời trực tiếp.:p

Hy vọng được các bạn giúp đỡ vì sự phát triên chung của PTC VN.

Có bấy nhiêu thôi, giờ lót nilon hóng gạch đá của các bạn.:rolleyes:
Đã đăng ký :tên đăng nhập hoixonxao

Bỏ ra thêm ~100 - 300$ nữa đưa cho 33Brushes or HustyDesign nó làm thì khỏi chê..:D

nó ko denied offer của bạn và cộng $ vào app của site thì mình pay cho bạn thôi, nhưng có nhiều app cho VN mà, fake IP làm off mình thấy ko đứng đắn, chừng nào ta còn cứ gian lận thì các off kiểu đó nó sẽ còn dìm hàng IP Vn.:oops:
app VN thì mất tiền chứ ko được tiền bác ạ :confused:

Bỏ ra thêm ~100 - 300$ nữa đưa cho 33Brushes or HustyDesign nó làm thì khỏi chê..:D
Cái này mình đi thuê thiết kế mà bạn, mình thiết kế được nhưng ko thể so với dân chuyên nghiệp được. Giao diện hiện tại cũn đẹp mà đâu đến nỗi nào, mấy cái chỗ còn hạn chế mình sẽ viết lại CSS cho nó mượt hơn.

Cập nhật bản tin cuối cùng trong ngày, PM đã được thêm vào nhưng mình cần test API instant payment có ổn ko đã nên chưa cho phép dep vào, cashout thì ok. Nếu hoạt động trơn tru ngày mai mình sẽ mở chiều dep.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week