SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Dep 21PP đầu tiên: Transaction ID #52N26092916410619 :)
Mua 100RR =))
Góp ý cái chỗ chọn số tiền deposit chơi cái kiểu thanh cuốn thì làm sao ra số tiền chính xác mình muốn dep đc @@!
Thank bạn góp ý, mình sẽ kiếm code để edit nó có bác thinhchien ở đây thì ngon, bác ấy biết php, chế vài đường cho cái jquery là xong :p

2 Site khác nhau mà bạn, đường lối của ta ko giống như họ. Tất nhiên lượng khác thì chất nó cũng khác chứ :p
ừ, mà này thế mình ko upgra thuê reg với vốn là 20$ thì tính lãi sao bác
e ngu khoản này lắm

Nếu cậu hỏi thật thì mình bảo thật. Logo này nhìn vào quánh giá site không được chăm chút kỹ.
Thế có lẽ e ngâm cứu cái logo khác hợp lý tí, bác góp ý cho e tí xem nó xấu ở chỗ nào vậy.

Em tủi thui cái mồm . Nếu site csam bác báo a e Vn biết đầu tiên để a e rút vốn về nhé!
Mình mở site để kinh doanh lâu dài như mình đã đầu tư tâm huyết và tiền bạc của mình, đâu phải mở site để scam :p

có admin dễ roài :D , mình còn 1 số vốn, chắc đầu tư hết vào mất, cũng chỉ có thể thuê RR thâu, đã làm ăn, tức đôi bên đều có lợi, thì mối làm ăn mới lâu dài được, cho mình lời khuyên với admin , RR ngon lành chứ

có admin dễ roài :D , mình còn 1 số vốn, chắc đầu tư hết vào mất, cũng chỉ có thể thuê RR thâu, đã làm ăn, tức đôi bên đều có lợi, thì mối làm ăn mới lâu dài được, cho mình lời khuyên với admin , RR ngon lành chứ
Tất nhiên là mình hiểu ai muốn đầu tư cũng mong có lợi nhuận cả và đó là chính đáng cho nên tất nhiên mình đã cân nhắc hợp lý trên nguyên tắc lợi nhuận ổn định.

all1tool được chứ :3 ; đã là thành viên trên đây với nhau roài, thì có gì thẳng thắn với nhau dễ hơn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,792
172,869
Latest member
taikhoanws

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week