SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
mình mở site để chạy lâu dài và ổn định, sẽ cố gắng hết sức có thể
site này chỉ cho người việt hay bọn nước ngoài đăng kí cũng được mà sao toàn tiếng anh z???

đã verify cho bạn, mà ae nên check cả mail trong spambox nhé, server mail còn mới chưa đc xếp vào trust mail, thỉnh thoảng nó đâm vô spam :oops:

site này chỉ cho người việt hay bọn nước ngoài đăng kí cũng được mà sao toàn tiếng anh z???
Site mở ra trên toàn thế giới chứ, mình là người Việt thì mở topic này để support ae VN luôn thôi.

Chào các bạn,

Dạo này PTC xuống dốc quá nên mình đã mạnh dạn mở site PTC : http://www.onstartx.com

Đây là website mà mình đầu tư tỉ mỉ và tâm huyết từ server, bảo mật, giao diện, script cho đến các tính năng và là dự án dài hạn, mình giới thiệu lên đây để mong được các bạn góp ý.
Mục tiêu của mình là rất rõ ràng, ae VN với nhau nên nếu bạn nào chơi thì hy vọng các bạn không cheat, mình hiểu các mánh khóe cheat nên mình tự tin là bắt được các bạn, tới lúc đó ae mất vui.:p

Mình ko có gì nhiều để giới thiệu về site cũng ko giỏi văn vẻ hoa lá cành mấy, có hay dở như nào các bạn có thể truy cập trực tiếp vào site là nhận thấy luôn.
Topic này nếu bạn nào cần trợ giúp, thắc mắc gì comment vào đây mình sẽ trả lời trực tiếp.:p

Hy vọng được các bạn giúp đỡ vì sự phát triên chung của PTC VN.

Có bấy nhiêu thôi, giờ lót nilon hóng gạch đá của các bạn.:rolleyes:
có tool hương dẫn cách chơi ko nhỉ

Thanks, đâu phải tây tàu nó mới mở dc site PTC bạn, mình cũng có thể và có thể làm tốt hơn nó.
sao mình k vào dc

Site mở ra trên toàn thế giới chứ, mình là người Việt thì mở topic này để support ae VN luôn thôi.
Có tuyển nhân viên support hay livechat không bác :D Em hứng thú thật mà :D

bạn có thắc mắc gì cứ thảo thuận ở đây mọi người sẽ giải đáp cụ thể.
em đã đăng ký rồi và đang bắt đầu click với thành viên tiêu chuẩn ạ. muôn nâng cập nhưng có vẻ gói nâng câp rất max anh ạ

Có tuyển nhân viên support hay livechat không bác :D Em hứng thú thật mà :D
Thank bác, hiện giờ site còn nho nhỏ, e cũng tính sẽ mở live support, có gì em sẽ nhờ các bác giúp đỡ.

em đã đăng ký rồi và đang bắt đầu click với thành viên tiêu chuẩn ạ. muôn nâng cập nhưng có vẻ gói nâng câp rất max anh ạ
Site hoạt động trên tinh thần lâu dài và ổn định nên thớt chỉ cấp các gói upgrade theo năm như thớt đã giải thích, như khuyến mại hiện tại cũng đã giảm ~25% gói golden rồi thím.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week