SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
thanh status của ads chạy chưa chuẩn lắm bác nhỉ, chạy hết mà được có 70%, lại phải đợi thêm :D:D
cái đó là do cahe của trình duyệt nó tự lưu nên click 2 ads có 2 khung thời gian khác nhau hay bị vậy. :p

cái đó là do cahe của trình duyệt nó tự lưu nên click 2 ads có 2 khung thời gian khác nhau hay bị vậy. :p
cái chọn time reset chỉ chọn được 1 lần thôi hả bác, e lỡ chọn 1:00 AM rồi, tính theo giờ US hả bác :confused::confused:

thêm nữa, về acc, mail, PP khi kích hoạt thành công báo "successfully" nhưng toàn báo màu đỏ, như kiểu báo lỗi vậy, theo ý em nên đổi màu :D:D

thêm nữa, về acc, mail, PP khi kích hoạt thành công báo "successfully" nhưng toàn báo màu đỏ, như kiểu báo lỗi vậy, theo ý em nên đổi màu :D:D
uh, khi a rảnh thêm thì chỉnh sửa thêm css cho mượt. Thank chú đã góp ý

cái chọn time reset chỉ chọn được 1 lần thôi hả bác, e lỡ chọn 1:00 AM rồi, tính theo giờ US hả bác :confused::confused:
Tính theo giờ UTC là giờ UK mà thím, ko quan trọng lắm, có khuôn giờ hàng ngày thím click ads là được.

Chào các bạn,

Dạo này PTC xuống dốc quá nên mình đã mạnh dạn mở site PTC : http://www.onstartx.com

Đây là website mà mình đầu tư tỉ mỉ và tâm huyết từ server, bảo mật, giao diện, script cho đến các tính năng và là dự án dài hạn, mình giới thiệu lên đây để mong được các bạn góp ý.
Mục tiêu của mình là rất rõ ràng, ae VN với nhau nên nếu bạn nào chơi thì hy vọng các bạn không cheat, mình hiểu các mánh khóe cheat nên mình tự tin là bắt được các bạn, tới lúc đó ae mất vui.:p

Mình ko có gì nhiều để giới thiệu về site cũng ko giỏi văn vẻ hoa lá cành mấy, có hay dở như nào các bạn có thể truy cập trực tiếp vào site là nhận thấy luôn.
Topic này nếu bạn nào cần trợ giúp, thắc mắc gì comment vào đây mình sẽ trả lời trực tiếp.:p

Hy vọng được các bạn giúp đỡ vì sự phát triên chung của PTC VN.

Có bấy nhiêu thôi, giờ lót nilon hóng gạch đá của các bạn.:rolleyes:
Bác có tuyển nhân viên không ạ ? :D Cho e một vé :)

ặc,Bác admin hả,vậy thôi E rút khỏi tool,chơi tay vậy :D :D :D

sao ko làm gói up acc theo tháng bác; up 1 phát 70$ hơi cao
Gói up tháng rẻ sẽ thu hút nhiều đầu tư, mình biết nhưng mình ko làm thế vì những site upgrade tháng là kém ổn định. Gía cao ít người up, thành viên có thể làm thêm offer, như vậy đẹp cả đôi bên. Còn thành viên muốn up có thời gian để xem xét và nghiên cứu, đến khi nào thực sự yêu rồi thì up cũng vẫn ok mà. :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week