Omnia3 - Kiến tiền từ xem và share video

anh4happy

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Insuree Balance
0

OMNIA3 một trang chia sẻ video có thể kiếm euro.

Nếu biết đến youtube có thể kiếm tiền thông qua mạng quảng cáo tích hợp vào video thì với Omnia3, công việc của bạn càng đơn giản rất nhiều là chỉ cần upload video lên là có thể kiếm tiền thông qua mạng quảng cáo có sẳn của Omnia3 mà không cần add gì cả.

Minpay : 10 euro qua paypal.

LINK ĐĂNG KÝ

HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ VÀ CÁCH CHƠI

KIẾM TIỀN VỚI OMNIA3 QUA 2 HÌNH THỨC

1 . XEM VIDEO ĐỂ KIẾM TIỀN

Với mỗi lần quảng cáo xuất hiện trên video, thì bạn sẽ có tiền cộng ngay vào tài khoản ngay tức khắc.

2 . UPLOAD VIDEO VÀ CHIA SẺ

Omnia3 cho phép bạn chia sẻ video và kiếm tiền. Với mỗi video bạn chia sẽ có quảng cáo của omnia3 thì tiền sẽ được cộng ngay vào tài khoản của bạn bằng euro.

ps: vì số tiền mà bạn kiếm được từ việc xem video nên yên tâm là video của bạn sẽ có người xem.

Vì quảng cáo mà omnia3 phân phát cho mỗi video là không như nhau [có thể tùy theo từng chủ đề hay...] nên số tiền kiếm từ mỗi video là không giống nhau dù có cùng lượt xem.

Kết quả thử nghiệm sau hai ngày. Có thể hơn nếu siêng năng:

Kết quả thử nghiệm vào ngày thứ 3

Last edited:
Có proof chưa?

Hóng, cho mấy bạn làm you tu be!!! :p:p:p

up cho b¹n

OMNIA3 một trang chia sẻ video có thể kiếm euro.
Nếu biết đến youtube có thể kiếm tiền thông qua mạng quảng cáo tích hợp vào video thì với Omnia3, công việc của bạn càng đơn giản rất nhiều là chỉ cần upload video lên là có thể kiếm tiền thông qua mạng quảng cáo có sẳn của Omnia3 mà không cần add gì cả.

Minpay : 10 euro qua paypal.

LINK ĐĂNG KÝ
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ VÀ CÁCH CHƠI

KIẾM TIỀN VỚI OMNIA3 QUA 2 HÌNH THỨC

1 . XEM VIDEO ĐỂ KIẾM TIỀN

Với mỗi lần quảng cáo xuất hiện trên video, thì bạn sẽ có tiền cộng ngay vào tài khoản ngay tức khắc.

2 . UPLOAD VIDEO VÀ CHIA SẺ

Omnia3 cho phép bạn chia sẻ video và kiếm tiền. Với mỗi video bạn chia sẽ có quảng cáo của omnia3 thì tiền sẽ được cộng ngay vào tài khoản của bạn bằng euro.

ps: vì số tiền mà bạn kiếm được từ việc xem video nên yên tâm là video của bạn sẽ có người xem.

Vì quảng cáo mà omnia3 phân phát cho mỗi video là không như nhau [có thể tùy theo từng chủ đề hay...] nên số tiền kiếm từ mỗi video là không giống nhau dù có cùng lượt xem.

tét :D cũng học theo chứ youtube khó nhai ghê

câu này đọc không hiểu @@

chưa thấy dc cái proof mặc dù mem có người đạt 600$ @@

câu này đọc không hiểu @@
À, ý mình nói là khi xem video của người khác thì bạn cũng sẽ có tiền nên khi bạn lùng sục video mới để xem và thì nười khác cũng sẽ vậy.

À, ý mình nói là khi xem video của người khác thì bạn cũng sẽ có tiền nên khi bạn lùng sục video mới để xem và thì nười khác cũng sẽ vậy.
xem video người khác mà nó cũng trả tiền luôn hả bác. Tiền chứ phải lá mít đâu mà nhìu dữ. :D

Bạn cho mình hỏi . Minh upload video sau bao lâu mới lên đc . Mình up mấy cái video mà không thấy video mình trong myvideo

Video úp lên sẽ không có tiền vấn để nó duy trì được như yotube thì phải liên kết với một kênh quảng cáo thì nhà quảng cáo trả cho nó thì mấy có tiền cho thành viên. Nói chung đây là hình thức con của yotube. Các bạn muốn chơi video thì hãy ngâm cứu yotube mà choi . Chơi cái gì cho nó bền vững lúc nó scam thì lại mất công . Cái xem video trả tiền sẽ khó tồn tại bền vững được vì tiền không phải lá mít có thể lúc đầu nó bỏ ra một ít để lấy tranfic cho site thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom