New Copy trade Binance | kiếm tiền thụ động với copytrade trên binance ( Trader Wagon )

traibn90

Junior
Reactions
147
MR
0.552
Đây là video mình hướng dẫn ae kiếm tiền thụ động với Copy trade Binance | kiếm tiền thụ động với copytrade trên binance ( Trader Wagon )
,Do phải giới thiệu chi tiết lên mình chia làm 2 video phần 1, và phần 2 để mỗi video không quá dài, ae có thể xem cả 2 video nhé.
Hướng dẫn Copy trade trên biance
Ưu nhược điểm copy trade
Lựa chọn trade hiệu quả để copy đảm bảo lợi nhuận
Link copytrade Trade Wagon : https://www.traderwagon.com/vi/register?ref=zogxiiq
mã mời : zogxiiq
Link binance cho ae chưa có tk : https://www.binance.com/vi/activity/referral-entry/CPA?ref=CPA_00KNE7FLOF
link nhóm tele : https://t.me/+1YJ9ntlgzd5jNGQ9
Video phần 1 :
Video phần 2 :

lãi ổn định ko bạn. Chứ mình tự trade toàn huề vốn :(

lãi ổn định ko bạn. Chứ mình tự trade toàn huề vốn :(
Quan trọng Cần bỏ chút thời gian gia phân tích và tìm hiều Top trader trên Biance để mình Copy Qua app con của nó là traderWagon đó bạn, bạn có thể vô link trader Wagon bên trên để tham khảo thêm thông tin, nếu tìm được đúng Gu trade của bạn thì bạn có thể bám theo người đó mãi được.
Như bản thân mình là người chắc chắn và thích an toàn, thì mình ưu tiên người chơi Hệ an toàn, lãi đều và ổn định hàng tuần, hàng tháng, hàng năm, hơn là những người trader họ đánh đòn bảy cao mà lãi cao, vì lãi cao thì sẽ rủi do đi kèm, bạn xem video có 2 người trader mình lưu đó, lãi cực ổn định bạn ak.
Còn nếu Gu của bạn là thích Lãi to xxx lần, thì có thể lựa chọn những trader theo % ROI, và % WIN

vốn tối thiểu copytrade là bao nhiêu bạn ?

Khi bạn là người lười biếng mà vẫn muốn có lợi nhuận, muốn đầu tư mà ko cần suy tư, ko cần bỏ chất sám , muốn có thu nhập thụ động thì hãy đến với Copytrade binance của TraderWagon.

Copy trade Binance liệu có uy tín và an toàn : nó chỉ hết an toàn cho đến khi nào binance xập thôi :

Cũng hay đấy, có trader nào ngon thì share nhé anh em :d

Last edited:
Cũng hay đấy, có trader nào ngon thì share nhé anh em :d
Có ảnh mấy người ngon mình share bên trên đó bác, bác có thể xem lịch sử người ta trong 90 ngày gần nhất để xem ai ổn định nhất.

Mình có phải canh thường xuyên không bạn. Sợ nó thay đổi phương pháp với ký quỹ mình không biết là móm

Mình có phải canh thường xuyên không bạn. Sợ nó thay đổi phương pháp với ký quỹ mình không biết là móm
Ko bạn ơi, bạn có thể chọn lựa đánh theo % ký quỹ của nó, hoạc đánh theo số tiền cố định mà bạn muốn, mọi thông số mình đều có thể tự cài đặt, hoạc là chọn theo tỷ lệ % của leader cũng dc , Web hỗ trợ vào và ra lệnh cùng lúc theo nó thôi b

không dễ ăn đâu. dần mòn vài pha giật râu là cũng đứt
những người tỷ lệ định 10 lệnh ăn 8-9 lệnh thì trung bình sẽ lãi, quan trọng, mình cũng phải biết cách copy ko lên tham quá, thấy họ ăn 7,8 lệnh thì lại đúc gấp thếp vào, đúng 1 lệnh lỗ là bay hết số lãi đó.
Kinh nghiệm là :
Ví dụ bạn chọn dc 1 leadertrader giỏi bạn gửi họ cố định 1000$ và sau 1 tuần , 1 tháng rút số lãi của họ ra để tiêu. Chứ ko phải mỗi ngày lấy lãi ra ấp thêm vào copy nhằm nâng cao số vốn copy và gia tăng tỷ lệ lợi nhuận.
Ở nhóm mình có 1 trường hợp đầu tư vẫn copy từ 1 ông , và có người thì lãi, và người thì lỗ @@ :
Trường Hợp lãi : Gửi cố định 1000$ vào copy, sau 1 tuần rút phần lãi 300-400$ ra để chi tiêu cá nhân, còn gốc giữ nguyên copy. Dù trade có lỗ 1,2 cũng bình thường đâu phải thánh nhân đâu mà đi 10 ăn cả 10
Trường hợp lỗ : gửi 1000$ và hôm trước lãi 100$ thế là rút lãi 100$ đó để gia tăng số tiền copy lên 1100$, hôm sau lại gia tăng lên 1200$, cứ gia tăng như vậy mãi thì dù lãi 8 hôm sau đến 1 hôm lỗ là tổng cũng sẽ thua thôi,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,765
Latest member
k7agencybd
Back
Top Bottom