Tutorial [OKPAY] HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ - VERIFY(xác minh) - WITHDRAW - EXCHANGE(NEW VERSION)

VietSu

Hero
Verified
Reactions
1,259
MR
0.133
Insuree Balance
0
Hiện tại một số site đã đưa Okpay vào sử dụng. Hôm nay nhân lập tài khoản mình làm bài hướng dẫn chi tiết về Okpay và lập luôn topic trao đổi về em nó.

Một số đặc điểm của Okpay.
Chuyển tiền và nhận tiền instant.
Không có chế độ refund.
Phí thấp: 0.5% tối đa là 2.99$
Chuyển tiền trực tiếp tới master card
Chuyển trực tiếp vào Okpay Card
Exchange với một số ví tiện điện tử như Egopay.
....................

Công ty có văn phòng tại: British Virgin Islands, đăng ký kinh doanh từ năm 2004.

British Virgin Islands (BVI) là một quần đảo trên vùng biển Caribê, BVI vốn là thuộc địa của Anh, nay là khu vực tự trị. BVI được biết đến như một nơi chuyên để mở công ty vì những quy định quản lý cực kỳ thoải mái, cũng không có bất kỳ quy định nào về quản lý ngoại hối.

Sau khi click banner bạn sẽ được chuyển đến trang chủ Okpay.
vKxBnKulzUU52ANLwlv4rV69Y5-IAb6n4lsh4n9XINw=w731-h409-no

Nhập thông tin cá nhân.

Sau khi hoàn thành việc nhập thông tin và nhấn nút tạo tài khoản, OKpay sẽ gửi bạn một email kích hoạt, bạn cần check mail và nhấn vào link kích hoạt để hoàn thành việc đăng ký tài khoản.

Verified tài khoản giúp bạn có một số lợi ích như:
Được phép sử dụng chức năng rút tiền về bank.
Không bị giới hạn chuyển tiền tối đa 300 EUR/ Tháng.
Khi Veri thành công thì giới hạn của bạn sẽ lên đến 100.000 EUR/ Tháng

Các bước chi tiết:

Đối với proof hóa đơn thanh toán internet, điện, nước ... Không được quá 3 tháng tính đến ngày up proof nhé.
VD về trường hợp nhập thông tin số CMT.

Sau khi nhập đủ các thông tin trên các bạn trở lại màn hình Verification và chọn nút request verify và đợi từ 1 đến 3 ngày làm việc để Okpay thực hiện kiểm tra.

8Yc_DpYFTVzrbNfdq32LvEhRRx3hKKG_rdlCFpVTA1Y=w725-h207-p-no

Sau khi Okpay check thông tin xác thực mà không đạt yêu cầu họ sẽ gửi mail thông báo cho bạn bổ sung hay sửa đổi, nếu thông tin xác thực của bạn được duyệt họ sẽ gửi mail thông báo bạn đã veri thành công.
Và trạng thái của bạn sẽ là verified như hình dưới.

Đây là chức năng khá thú vị của Okpay, bạn có thể add thêm ví để sự dùng giống như PM mà không cần thiết phải tạo thêm tài khoản mới.
Việc Add thêm ví mục đích để bạn có thể chuyển tiền về 2 hoặc hơn 2 ví khác nhau mà không sợ bì trùng.
Hướng dẫn chi tiết:

Okpay cho phép bạn nạp tiền từ rất nhiều cổng khác nhau như từ bank, các hệ thống thanh toán điện tử như Ego hoặc từ các hệ thống chuyển tiền như Western Union, Moneygram
sDaSxzaTOKJ3aogsGp-wrw3jDlCI6eAj0vRJ5c9Vqy8=w857-h507-no

Okpay cho phép bạn rút tiền qua rất nhiều cổng khác nhau như từ bank, các hệ thống thanh toán điện tử như Ego, Bitcoin

Bạn có thế thấy Okpay cho phép rút về bank với 1% phí và hoàn tất trong 2 đến 4 ngày làm việc.

Phí Dep:
Wire: 0%
Từ các cổng thanh toán điện tử:
4VQX2zczyLqvyzrzBdGRPEMbpf4aHaFXuCHLXVEAJbI=w661-h507-no

Phí chuyển tiền nội bộ (Từ các ví của bạn với nhau nhé):

Phí rút tiền:

Phí bảo mật:

Theo nhu cầu sử dụng hiện tại mình thấy VN sử dụng nhiều Egopay vì vậy mình sẽ hướng dẫn cụ thể thao tác các bước để exchange qua lại giữa Egopay và Okpay. Đối với các trường hợp khác các bạn làm tương tự.

Exchange từ Egopay sang Okpay.
- Đăng nhập tài khoản Egopay/ Chọn withdraw/ Chọn Okpay

Nhập thông tin exchane.

Xác nhận giao dịch với mức fee là 2.5%

Hoàn thành việc exchange, bạn sẽ phải đợi từ 1 đến 2 ngày làm việc để nhận tiền tại tk Okpay. Nhưng thực tế mình nhận được tiền sau 15 phút.

Exchange từ Okpay sang Egopay, thao tác cũng tương tự
:

Đăng nhập tài khoản Okpay. Chọn nút withdrawal bên phái tay phải.

Chọn đến ví điện tử Egopay.

Nhập thông tin Exchange.

Xác nhận thực hiện exchange với mức phí là 2%. Nhận tiền ngay vào tk Egopay.

Last edited by a moderator:
cái này lập tầm 3 cái được ko thớt :binhsua20:

verified được cái này thì chơi GA sướng lắm đây!

Thằng này ver khó kinh,trước gửi cho nó cái ảnh CMND mà nó ko duyệt nên bỏ luôn.

Mình cũng vừa mới gửi thông tin veri, hy vọng nó veri sớm :D

Up thêm thông tin cho các bạn có nhu cầu tìm hiểu.

Một số đặc điểm của Okpay.
Chuyển tiền và nhận tiền instant.
Không có chế độ refund.
Phí thấp: 0.5% tối đa là 2.99$
Chuyển tiền trực tiếp tới master card
Chuyển trực tiếp vào Okpay Card
Exchange với một số ví tiện điện tử như Egopay.
....................

Công ty có văn phòng tại: British Virgin Islands, đăng ký kinh doanh từ năm 2004.

British Virgin Islands (BVI) là một quần đảo trên vùng biển Caribê, BVI vốn là thuộc địa của Anh, nay là khu vực tự trị. BVI được biết đến như một nơi chuyên để mở công ty vì những quy định quản lý cực kỳ thoải mái, cũng không có bất kỳ quy định nào về quản lý ngoại hối.

scan cho nó cái cmnd mãi mà chưa thấy veri, dc cái đó nữa là thành công :D

k bít rút về ngân hàng vn k ta???????

Đang quan tâm vụ tiền chuyển trực tiếp vào Master Card <- đang có một thẻ của maritimebank! Bác nào có kinh nghiệm chỉ mình với.
Đăng ký cái acc đã :p

Tỷ giá của thằng OKPAY hiện nay ko biết là bao nhiêu nhỉ. Forum ít thấy mua bán về loại tiền này!

Hôm nay nhận được thông báo veri ko thành công, xem ra nó đòi hỏi cũng khó phết! :(

Hôm nay nhận được thông báo veri ko thành công, xem ra nó đòi hỏi cũng khó phết! :(

Cậu gửi thông tin veri từ bao giờ vậy, mấy ngày business thì được veri.

Cậu gửi thông tin veri từ bao giờ vậy, mấy ngày business thì được veri.
Em gửi thông tin mà nó ko chấp nhận bác ạ! Nó duyệt trong 24h trừ thứ 7, chủ nhật thôi!

Em gửi thông tin mà nó ko chấp nhận bác ạ! Nó duyệt trong 24h trừ thứ 7, chủ nhật thôi!

Hihi, đọc nhanh quá tưởng là thành công, anh gửi chưa thấy nó báo thành công hay không :D

ok duyệt, cho lên nóc nhà. Có thêm tài liệu về exchange qua ok-change càng tốt.

Đã bổ sung thêm hướng dẫn chi tiết về Exchange.

Thằng này veri dễ mà . Acc mình veri từ năm 2011 . 1 ngày là nó veri cho rồi .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,652
170,746
Latest member
cokiemkyhiep

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom