Tutorial [OKPAY] HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ - VERIFY(xác minh) - WITHDRAW - EXCHANGE(NEW VERSION)

Thằng này veri dễ mà . Acc mình veri từ năm 2011 . 1 ngày là nó veri cho rồi .

Chắc giờ nó khó hơn rồi, nhưng vừa chuyển thử 10$ từ ego sang thì 15' sau là nhận tiền ở Okpay rồi.

Chắc giờ nó khó hơn rồi, nhưng vừa chuyển thử 10$ từ ego sang thì 15' sau là nhận tiền ở Okpay rồi.
Okpay và Egopay liên kết với nhau rồi nên ex qua lại là hết sức dễ dàng . Nhưng khổ nổi Okpay ko thể ex sang WMZ hay PM đc :D .

lúc trước thì dẽ như ăn ớt, giờ nó chảnh rồi, minh có 1 acc từ đời nào, giờ vao xem tự dung thấy vẻified sướng thiẹt

Okpay và Egopay liên kết với nhau rồi nên ex qua lại là hết sức dễ dàng . Nhưng khổ nổi Okpay ko thể ex sang WMZ hay PM đc :D .

Muốn ex qua mấy ví đó thì OKpay lại giới thiệu một số trang ex để thực hiện thôi.

Muốn ex qua mấy ví đó thì OKpay lại giới thiệu một số trang ex để thực hiện thôi.
He , sau vụ LR thì mấy Okpay cấm hết các ex sang PM với WMZ rồi bác ạ :D .

Acc chưa ver có send tiền được không vậy nhỉ?
Vẫn được nhưng bị giới hạn 300 ER một tháng nhé.

Ok Pay chuyển tiền cho nhau thì người nhận hay người gửi phải chịu fee vậy nhỉ ?
Khi chuyển tiền nếu bạn check vào mục bạn trả fee thì bạn phải trả nếu không thì người nhận phải trả. Okpay cho phép chọn người trả fee khi chuyển tiền.

em hỏi ngu cái bác. Cái ngày hết hạn cmnd làm sao điền đây.

ôi chết. vào xác nhận cái bảo mật. Giờ vào login mà nó không báo code về điện thoại giờ tiêu rồi. Mấy bác có nhận được sms không thế ?

ôi chết. vào xác nhận cái bảo mật. Giờ vào login mà nó không báo code về điện thoại giờ tiêu rồi. Mấy bác có nhận được sms không thế ?
Đăng ký sms à, mình không dùng cái này cũng không rõ.

Thôi được rồi. Ngày này mình vào nó gửi lại code rồi hú hồn hihi

Các bác cho em hỏi tài khoản Bussiness của OkPay mà không verify, thì có nhận và chuyển tiền được không ạ?
Khi bán OkPay mà unverrified thì có bị thấp hơn giá OkPay verified giống như Paypal không?

Cám ơn các bác.

Các bác cho em hỏi tài khoản Bussiness của OkPay mà không verify, thì có nhận và chuyển tiền được không ạ?
Khi bán OkPay mà unverrified thì có bị thấp hơn giá OkPay verified giống như Paypal không?

Cám ơn các bác.
Tất cả đều được cậu ah. Giá thì cái nào cũng như nhau vì nó có hay mít đâu! Nhưng chưa veri thì limit của nó chỉ là 300EUR/tháng thui.
p/s: Cậu có hàng thì pm t nhé :D

Tất cả đều được cậu ah. Giá thì cái nào cũng như nhau vì nó có hay mít đâu! Nhưng chưa veri thì limit của nó chỉ là 300EUR/tháng thui.
p/s: Cậu có hàng thì pm t nhé :D

300E nhận hay chuyển hay cho cả nhận và chuyển vậy bác?
theo tháng thì là từ đầu tháng đến cuối tháng hay 30 ngày gần nhất vậy bác?

300E nhận hay chuyển hay cho cả nhận và chuyển vậy bác?
theo tháng thì là từ đầu tháng đến cuối tháng hay 30 ngày gần nhất vậy bác?
Chuyển nhé
30 ngày gần nhất cậu ah :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,527
170,626
Latest member
minhtrinh491132
Back
Top Bottom