Matrix [Offical] izFund.net - invest share. Hỗ trợ tối đa cho mem Việt

Status
Not open for further replies.
Y kien cua ban hay the
Sao bay gio ban moi chia se cho chung toi
Chung toi mong ban co nhieu hon nhung chia se thu vi nhu the nay
CAm on ban rat nhieu
May phun rua ap luc

SPAM DETECTED! :binhsua16:

Mấy thể loại này giờ chỉ xem thôi chứ không chơi
liều thì ăn nhiều thôi
:m205::m205::m205:

Mấy thể loại này giờ chỉ xem thôi chứ không chơi
liều thì ăn nhiều thôi
:m205::m205::m205:

cái này là phải nhanh tay :binhsua50:

có thời gian ngồi canh lúc site chạy đầu tiên :binhsua43:

cái này là phải nhanh tay :binhsua50:

có thời gian ngồi canh lúc site chạy đầu tiên :binhsua43:
đó là ngày trước thôi bạn ơi, giờ thì trước sau đều mất như nhau hết :0, tốt nhất nên tránh xa thể loại này, quá nhiều kinh nghiệm thương đau rồi :)

trước sau gì cũng die hết, không nên chơi thể loại này, nếu thừa tiền thì send donate trực tiếp cho admin luôn chứ chơi làm gì, có tiền thì đập vô site của bác deptrainhangheo đó, site rất good, pay instant.

site lap ra chủ yếu để scam tiền bọn tây trả cho VN, mà nếu ko scam dc tây thì chắc scam VN. Anh e cứ send tiền cho admin xài lun đi, chơi làm gì khi đường nào cũng die.

hehe k yêu đừng nói lời cay đắng chứ, để coi tình hình trước khi chạy tụi Tây có register nhiều k. Nếu nhiều mà cho a e deposit trước thì được mà. Hơn nữa có 5 tr bảo hiểm, a e chơi ít ít, có gì thì lấy tien đó ra chia nhau :D

admin đã xác cmn định là sống 4 5 ngày thôi mà mấy bác ko chia tiền bảo hiểm thì để làm gì nữa =))

Nếu xác định là scam $ của tụi Tây vậy thì admin hãy đưa ra phương án cụ thể xem???
Chẳng hạn như: Có nick forum uy tín ở site mmo nước ngoài ( đừng nói là nhờ uy tín extrang nhá ;)) ) hay là làm sao để thu hút mem nước ngoài?????
Còn mấy ngày nữa là site run rồi sao không thấy mấy topic tuyển ref ở site nước ngoài để kiếm nhìu mem Tây mà scam? Mà đánh chủ yếu mmo4me trước là sao?

Nói nhanh cho nó vuông đỡ mất thời gian cãi qua cãi lại.
Mình phụ trách khâu makerting cho site. Hiện tại đang đợi admin fix nốt rồi sẽ pub sau. Site sẽ chuẩn bị trước khi run khoảng 3->5 ngày.
Ai ko chơi, có thể next. Ai chơi invest share cũng hiểu ko phải ở đây dạy khôn
Ai chơi thì có thể xem xét trong 3->5 ngày mình makerting sẽ có bao nhiêu thành viên nước ngoài tham gia. Nếu các bạn thấy số lượng thành viên đó là ok thì các bạn chơi. Còn nếu ko thì các bạn có thể ko chơi.
Tùy vào quyết định của các bạn.

Ai thích chém gió thì next đi, mất thời gian đôi bên mà chẳng giải quyết được việc gì. Mọi việc mình sẽ có thông báo sau. Giờ đang đợi admin fix tất cả mọi lỗi, chăm chút từng chút một để giao diện và cơ chế thu hút thành viên và hoạt động một cách tốt nhất.

Cám ơn các bạn đã quan tâm đến topic ^^

ơ thế mình k đi marketing đươc ah :(, đang định đi tuyển ref chứ, dễ gì có cơ hội đi tuyển ref nước ngoài :))

ơ thế mình k đi marketing đươc ah :(, đang định đi tuyển ref chứ, dễ gì có cơ hội đi tuyển ref nước ngoài :))
ok, càng giới thiệu càng rộng càng tốt, khi nào pub mình sẽ gửi thêm mẫu giới thiệu và tuyển ref trên topic để ai muốn tuyển ref sẽ dễ dàng hơn ^^

hihi đùa thôi, thường forum nào cũng chỉ người đầu tiên mới được post tuyển ref mà, nhường cho bạn có công PR cho chuong trình :D
Mà tuyen ref nước ngoài thì sướng thiet, gap mấy đại gia đập ầm ầm mà k để ý gì đen RCB het:D

hihi đùa thôi, thường forum nào cũng chỉ người đầu tiên mới được post tuyển ref mà, nhường cho bạn có công PR cho chuong trình :D
Mà tuyen ref nước ngoài thì sướng thiet, gap mấy đại gia đập ầm ầm mà k để ý gì đen RCB het:D
mình chủ yếu tuyển qua mail và facebook. Còn forum thì chỉ có talkgold và mmg thôi ^^
cậu có thể tuyển các forum khác giúp mình. Mình còn phải chuẩn bị vài mẫu giới thiệu tuyển ref đã ^^

up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Vừa click thử vào site izFund.net thấy chuyển sang site j đó. May mà ko dep vào =))

bó tay mấy bố, invest share nước ngoài thì ủng hộ, invest share VN làm thì ném gạch te tua làm chủ site cũng nản theo :))

bảo sao dân VN chỉ suốt ngày bị ăn cam của bọn Tây =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week