Matrix [Offical] izFund.net - invest share. Hỗ trợ tối đa cho mem Việt

Status
Not open for further replies.
Nếu là PZ sạch thực sự, thì việc chuyển qua Ego chỉ mất có 2 ngày thôi bạn

mình không nhận PZ, rất hay bị banned account

mong bạn thông cảm

Mất công chuyển qua Ego quá , pm riêng bạn check cái , nếu ok thì bạn add tiền vào nick là ok mà ???
À mà mình thấy site không có cái https nhỉ ?

Domain thì bá đạo rồi, đến 2020 . :D

bác này hình như nói lộn hay sao ý nhỉ

profit cao, nó ăn xong lần đầu rồi thì nó thôi chứ còn tái đầu tư làm gì nữa :)

hiểu vậy mới sai lầm. câu làm cho tỉ lệ reinvest sao chỉ bằng 60-90% vốn ( lợi nhuận cao thì 60%, lợi nhuận thấp thì 90%).
Nếu cứ cho no reinvest bằng 100% vốn thì nó chỉ dep 1 lần mà hưởng lãi suất đời
VD cái của site này nhá: dep 10$, ăn đc 20$, rút về 7$, tái đầu tư 13$, ăn 26$, rút về 9$, tái đầu tư 17$,.... cứ vậy vốn luôn tăng. ( reinvest bằng 130% vốn) nên site sống quá 1 ngày là điều thần kì

Mất công chuyển qua Ego quá , pm riêng bạn check cái , nếu ok thì bạn add tiền vào nick là ok mà ???
À mà mình thấy site không có cái https nhỉ ?

Domain thì bá đạo rồi, đến 2020 . :D

https mình đang bị lỗi và đang nhờ người giúp, chắc trong khoảng thứ 2 tuần sau mình sẽ xong SSL với RapidSSL

còn việc dep PZ mình không nhận bạn à :)

Mong bạn thông cảm :)

hiểu vậy mới sai lầm. câu làm cho tỉ lệ reinvest sao chỉ bằng 60-90% vốn ( lợi nhuận cao thì 60%, lợi nhuận thấp thì 90%).
Nếu cứ cho no reinvest bằng 100% vốn thì nó chỉ dep 1 lần mà hưởng lãi suất đời
VD cái của site này nhá: dep 10$, ăn đc 20$, rút về 7$, tái đầu tư 13$, ăn 26$, rút về 9$, tái đầu tư 17$,.... cứ vậy vốn luôn tăng. ( reinvest bằng 130% vốn) nên site sống quá 1 ngày là điều thần kì

hình như cậu này luôn nghĩ, cái share mua sẽ luôn max?

nó sẽ chia đều cho mọi người, mình thấy 65% là hơi cao, nhưng nó hợp lý rồi :binhsua10:

- - - Updated - - -

hình như cậu này luôn nghĩ, cái share mua sẽ luôn max?

nó sẽ chia đều cho mọi người, mình thấy 65% là hơi cao, nhưng nó hợp lý rồi :binhsua10:
nếu profit 200% thì reinvest 40% là chuẩn, profit 165% thì reinvest là 50%. Nếu không đừng nghĩ tới chuyện live 2 days trở lên nếu không có lượng dep đột biến về sau
không tin ông thử nghĩ lại đi rùi biết

Last edited by a moderator:
site chưa hoàn thiện lắm, các bạn không nên vội đi tuyển ref. Để hoàn thiện https, SSL đã. Thêm cái [FONT=Lucida Sans, Helvetica, Arial, sans-serif]Terms and Conditions cho nó chuyên nghiệp :)). Min pay 10 đô thì hơi nhiều nhỉ, vì sau khi site chạy thì profit giảm dần, khó mà đủ 10 đô để rút lắm. Lượt đầu cho đầu tư 20 đô, thì cũng được 6 đô, chưa đủ rút. Thường người ta chờ coi rút lần đầu có ổn k để chơi tiếp. Theo ý mình 5 đô thì hợp lý hơn[/FONT]

site chưa hoàn thiện lắm, các bạn không nên vội đi tuyển ref. Để hoàn thiện https, SSL đã. Thêm cái Terms and Conditions cho nó chuyên nghiệp :)). Min pay 10 đô thì hơi nhiều nhỉ, vì sau khi site chạy thì profit giảm dần, khó mà đủ 10 đô để rút lắm. Lượt đầu cho đầu tư 20 đô, thì cũng được 6 đô, chưa đủ rút. Thường người ta chờ coi rút lần đầu có ổn k để chơi tiếp. Theo ý mình 5 đô thì hợp lý hơn

mình thấy terms ở dưới mà nhỉ

http://izfund.net/terms.php

khi nào site có SSL mình sẽ tuyển ref sau :binhsua17:

uh nhỉ, lúc nãy mình k thấy. Đầu tư 1 đô rồi đi tuyển ref kiếm tiền thôi =))

Giờ tốt nhất không nên chơi mấy loại này nữa......nếu anh:binhsua122: em ko muốn đem $$$$$$$$$$ vứt đảo...;)).................anh em Newbie thì cứ chiến luyện tim cho nó vui còn anh em ai chiến loại này trước giờ rồi biết............ai có lời và ko bị ra đảo mình chết liền...................:binhsua119::binhsua119:

Giờ tốt nhất không nên chơi mấy loại này nữa......nếu anh em ko muốn đem $$$$$$$$$$ vứt đảo....................anh em Newbie thì cứ chiến luyện tim cho nó vui còn anh em ai chiến loại này trước giờ rồi biết............ai có lời và ko bị ra đảo mình chết liền...................

bạn có thể không chơi, nhưng cũng đừng dìm hàng topic mình, ok?

Sao admin lâu cập nhật tiền bảo hiểm thế nhỉ?

Chán thật, không có PZ
LR đang hạn hẹp mà cứ LR hoài @@
Thớt cho xin cái yh đi
Để hỏi số tk rồi dep trước cái
Không thích thông qua trung gian nên mong là thớt share sớm cái yh để nc :D

Giờ tốt nhất không nên chơi mấy loại này nữa......nếu anh:binhsua122: em ko muốn đem $$$$$$$$$$ vứt đảo...;)).................anh em Newbie thì cứ chiến luyện tim cho nó vui còn anh em ai chiến loại này trước giờ rồi biết............ai có lời và ko bị ra đảo mình chết liền...................:binhsua119::binhsua119:
ai muốn chơi thì chơi, ai ko muốn chơi thì có thể ko chơi. Mình ko ép, ok.
Site hiện tại chưa hoàn thành, khi site hoàn thành sẽ mang lên cho mọi người đưa ý kiến và test trước khi đưa lên hoạt động.
Mình sẽ đại diện cho admin ko chỉ ở forum mà cả các forum và facebook và các cổng thông tin khác.
uy tín muốn gây dựng lúc đầu sẽ có khó khăn ,nhưng chỉ cần hoạt động tốt 1,2 site đầu thì mọi việc sẽ suôn sẻ. Mình tin tưởng mình sẽ thu hút >100 ref cả ta cả tây, và số lượng thành viên ref và số lượng dep sẽ không hề thua kém các site invest khác, thậm chí sẽ vượt trội hơn vì chúng ta có hệ thống support trực tiếp để tiếp nhận ý kiến và lấy lòng thành viên.
Việc về tính toán lãi và cơ chế hoạt động của site, các bạn không cần phải góp ý vì những vấn đề để site có thể hoạt động tốt nhất mình và admin đã bàn bạc rất kĩ lưỡng. Còn về một số vấn đề : min pay, fee ,... mình và admin sẽ bàn bạc và xin ý kiến các bạn sao cho hợp lý nhất.
Hiện tại admin vẫn đang dồn sức để cho site thật chuyên nghiệp và bắt mắt. Khi nào có thông tin chính thức mình sẽ thông báo.

Bất cứ ai từng chơi invest share sẽ hiểu chỉ cần site chạy tốt ko scam, ko lỗi thì mem có thể lãi nhiêu như thế nào, Và từng s khi site vừa chạy có giá trị thế nào (mem VN sẽ có lợi vì cho phép dep trước).

Y kien cua ban hay the
Sao bay gio ban moi chia se cho chung toi
Chung toi mong ban co nhieu hon nhung chia se thu vi nhu the nay
CAm on ban rat nhieu
May phun rua ap luc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936