Offers trên ios cần tol gì

quyetlnbg

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
e muốn kiếm ít $ mua thẻ gifcad và học hỏi thêm kinh nghiệm kiếm tiền thì cần những tool j ạ! Có tool nào mình thay đổi dc ime của máy để kiếm tiền k ạ! E xin cảm ơn
P/s e k biết tool này tên j! Nhưng hình như nó có chức năng thay fake ime cho iphone! Ai giúp e với ạ

Attachments

39.6 KB · Views: 246
tool này 6m. bạn làm ios thì cần tôol fake ip và tool change.
tool fake ip thì có sock vip72 hoặc hma hoặc ssh hoặc pure vpn + ccproxy hoặc chảrle + proxifer
tool change thì xoainfo hoặc tool 6m
Mới khởi đầu chưa có kinh nghiệm và tiền thì nên làm như thế nào bạn nhỉ có cách nào làm = tay k? chưa có tiền mua tool j cả ấy

Mới khởi đầu chưa có kinh nghiệm và tiền thì nên làm như thế nào bạn nhỉ có cách nào làm = tay k? chưa có tiền mua tool j cả ấy
mình nêu giá từng cái cho tùy bạn chọn. cái nào k có giá thì là free.
ios:tool 6000k/ 1key lifetime. tool xoainfo 500k/ tháng. giá từng loại tool fake ip: sockvip 810k, hma 150k, pure 100k... tiền nào của đó

ios:tool 6000k/ 1key lifetime. tool xoainfo 500k/ tháng. giá từng loại tool fake ip: sockvip 810k, hma 150k, pure 100k... tiền nào của đó
Nick cũ nick nào đây?

fake ip cũng bán nữa ak :eek::eek:

6000k/ 1key lifetime nghĩa là j mua 1 lần xài cả đời à :D

tool của bạn thớt là bản 10m, chắc là bản crack :) vì bạn còn k biết tên nó là gì mà :))

các bác cho e hỏi fake ip cho ip qua trung gian ccproxy dùng pure vpn thì công? là bao nhiêu các bác nhỉ
ssh là 1080, còn vip72 là 9951
pure thì chỉnh cổng nhiêu vậy các bác

Vâng! Cho e hỏi e mua tool xoainfo còn phải mua thêm tool nào nữa k ạ! Mong các bác đi trc cho e ít kinh nghiệm ! E xin cảm ơn

Cho e hỏi ngoai tool xoainfo mấy tool kia e mua ở đâu ạ

Bác ơi cho em hỏi tool xóa info là tool nào ah bác ? Tool 500k ý ah ! Em thấy có tool UFCpro đc giới thiệu là xóa info,change các kiểu !! Bác nào tư vấn giùm em với ! Mà máy 8.2 liệu có bẻ khóa đc ko các bác ??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom