Waiting for Answer offernguyen94 nick yahoo : phuongtrieu456

Nói như cái shit ấy.
Xin off hết bị deni rồi mang đi bán.
Chủ thớt mua kiểu gì mà ko để ý.
Acc mà deni hết off thì vứt đi chứ dùng để làm gì :rolleyes:
Kể cả ko bị band vì scam thì cũng đ' ai thèm mua nữa đâu.
Cái kiều làm ăn dạng lừa lọc này thì nên next đi cho sạch nước.
Nói hơi hổ báo cáo chồn nhưng nếu nói toẹt ra thì mình cũng nghĩ như bạn. Mua mà không có giá trị ức chế lắm. Đầu tư phải có lãi chứ!!!

chỉ xin góp ý bác phuongtrieu 1 câu,bác hãy đặt vị trí vào người mua mà cư xử sao cho phải đạo nhé,hêt.
khỏi cần đặt bác à.
Khoảng 2 tuần trước tôi có rao buy acc net mobi. thế là bác này nhảy vào. k biết nick mmo, chỉ biết YH: "yunnguyen1793"
cho 1 quả lừa. sau đó pm nó.
sau đó tôi mua 2 net. với giá: clickrocket 40$. mobaloo 30$ cũng bị lừa. Nhưng lừa như thế này: Nó tạo 1 nick Yh, buzz qua tôi hỏi có bán acc net clickrocket với mobaloo không?
tôi bảo k. tôi hỏi sao cần mua. nó bảo pay tuần và uy tin. trong vòng 1 phút sau co ng rao bán 2 net này. T ùa vào mua với huy vọng là dc làm solo. với paid tuần. khi bán xong nó lại chạy mất. nhìn lại cái acc thứ 2 thì mail lại là của: yunnguyen1793 với tên là Khoa.
Thế là tôi bán nét này chỉ với 20$ cho c lexus. lổ 20$. lúc bán tôi bảo mua thì mua, k thì thôi. nhưng bác ấy muốn mua. và tôi cần lại số tiền nên bán.
Tôi chấp nhận lỗ 20$ :(
Nếu các bác trong tình trạng của em, các bác nghĩ thế nào

khỏi cần đặt bác à.
Khoảng 2 tuần trước tôi có rao buy acc net mobi. thế là bác này nhảy vào. k biết nick mmo, chỉ biết YH: "yunnguyen1793"
sau đó tôi mua 2 net. với giá: clickrocket 40$. mobaloo 30$ cũng bị lừa. Nhưng lừa như thế này: Nó tạo 1 nick Yh, buzz qua tôi hỏi có bán acc net clickrocket với mobaloo không?
tôi bảo k. tôi hỏi sao cần mua. nó bảo pay tuần và uy tin. trong vòng 1 phút sau co ng rao bán 2 net này. T ùa vào mua với huy vọng là dc làm solo. với paid tuần. khi bán xong nó lại chạy mất. nhìn lại cái acc thứ 2 thì mail lại là của: yunnguyen1793 với tên là Khoa.
Thế là tôi bán nét này chỉ với 20$ cho c lexus. lổ 20$. lúc bán tôi bảo mua thì mua, k thì thôi. nhưng bác ấy muốn mua. và tôi cần lại số tiền nên bán.

Chúng tôi đã thỏa thuận. Tôi cũng đã nói trước là acc nay k phải của tôi.
Ng ta nhờ bán hộ. chứ t chỉ tuyển mem. k choi cái này

Lúc đầu bảo bán hộ, h lại xác nhận là acc của cậu.

Lời nói của cậu mình chả bao h tin được.

Hoặc là cậu refund 50%, hoặc là nick cậu bị BAN vĩnh viễn!

khỏi cần đặt bác à.

cậu bỏ nik này lập nik khác mà làm ăn . Bán hàng như shit thì lần sau ko ai mua nữa đâu .

Lúc đầu bảo bán hộ, h lại xác nhận là acc của cậu.

Lời nói của cậu mình chả bao h tin được.

Hoặc là cậu refund 50%, hoặc là nick cậu bị BAN vĩnh viễn!

Trước giờ thấy n' rao bán nhiều loại acc Net lắm.
Nên chắc là đi reg để buôn đấy.
A e cẩn thận khi gd với n' nhé.

khỏi cần đặt bác à.
Trường hợp này bạn bị lừa nhưng cũng không nên làm như vậy với chủ thớt. Mình sống đàng hoàng thì ông trời không phụ mình đâu. Cái gì cũng có nhân quả của nó ca thôi. Bạn làm thế chắc nếu bạn làm thế nếu bạn có lương tâm thì chắc bạn sẽ thấy áy náy.

Tôi rao bán nhiều hồi nào. có net này. cong những net khác tôi để giành. chứ sell ai mua.
Tôi làm mem rất khổ. thiệt cho tôi là chỉ biết làm android.
Nên muốn net làm thôi. mà nghe nói.
T muốn bán lại để hồi vốn. hoặc bán lỗ vì k biết làm dạng này. pm ng bán thì mất dạng.
khi tôi bán net này tôi đã nói c mua dc thì mua. k thì thôi. r team qua xem thôi. t nghỉ bác ấy sành trong vụ mua net, phần xin ofer tôi chỉ xin 3 con. chứ k phải nhiều vậy đâu. Tôi nghỉ bác ấy làm dc nên mua. tại bác ấy xem phần đó r mà.

Bà con giải tán ai nhà về nhà nấy. Vụ này có lẽ nên kết thúc đi. Ông bán hàng nói mâu thuẫn quá làm cho người khác thấy không tin được. Nói thẳng ra cuy tín của bạn chỉ đáng giá $20 thôi ah

Trường hợp này bạn bị lừa nhưng cũng không nên làm như vậy với chủ thớt. Mình sống đàng hoàng thì ông trời không phụ mình đâu. Cái gì cũng có nhân quả của nó ca thôi. Bạn làm thế chắc nếu bạn làm thế nếu bạn có lương tâm thì chắc bạn sẽ thấy áy náy.
Đúng vậy. tôi là sv. tôi vay 5tr từ vốn sinh viên với mong muốn tạo 1 site làm solo. ai ngờ tiền mất hết.
Nói chung tôi bán 2 net này k phải lừa gì cả. vì tôi chỉ muốn bán lấy lại số tiền thôi. lấy lại dc có 400k

Đúng vậy. tôi là sv. tôi vay 5tr từ vốn sinh viên với mong muốn tạo 1 site làm solo. ai ngờ tiền mất hết.
Nói chung tôi bán 2 net này k phải lừa gì cả. vì tôi chỉ muốn bán lấy lại số tiền thôi. lấy lại dc có 400k

Nghĩ cũng tội. Bài học cho cả 2 bạn là: Cảnh giác là luôn nói không với cam quýt, cũng vì 2 trái đó mà sinh ra muôn vàn giống tội. Tốn giấy mực của rum quá :confused:

Kêu giã từ MMO mà clone đi lập topic xin pro chỉ giáo .....

Tao thách mày bỏ MMO đấy ? hay mày bỏ cái nick rồi lại đi lừa người tiếp ?

Vì miếng cơm manh áo không có nghĩa là lừa nhau để chà đạp lên đạo đức của bản thân mình. Có thể bây giờ rất nhiều người trên 4rum này đang sống phè phỡn với những đồng tiền mình lừa được của người khác nhưng mình tin rằng đó chỉ là số ít. Đây là nơi tốt để anh em học hỏi và giao lưu trao đổi kinh nghiệm. Mình tuổi đời cũng gần 30 còn tuổi nghề thì cũng mới nên vào đây để giao lưu học tập kinh nghiệm thôi. Người tốt còn nhiều lắm hãy tin là như vậy nên đừng nghĩ MMO chỉ là lừa đảo nhau mà sống. Chào thân ái và Quyết thắng!!!

Ok . Cảm ơn các bạn đã giải quyết giúp mình . Mình tức vì người bán hàng ko ra gì nên report để cảnh giác

Cũng như ngày trước cũng có 1 topic report người bán acc paypal ( scam mình mất 240 $ ) Cũng post lên cho mọi người cảnh giác để ko mất tiền ngu như mình . Chứ mình xác định lúc có vấn đề mình gọi yahoo ko trả lời là biết rồi .

Cảm ơn các bạn đã quan tâm theo dõi . Xin chân thành cảm ơn mod @legialoc

Ko rõ bên bán có sửa đổi thông tin US sang VN ko :)
Vấn đề này cũng khó để check được @@ lại như vụ ngocanhc4 thì ko biết đâu mà lần.Mua bán người nào uy tín chút :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back