Ask offer làm tay hay chạy auto lợi hơn

cảm ơn Pham Thi mình đang tình đầu tư 5 sever chia 50 máy để chạy auto :D
Có sức, có tut thì nên chơi. Chúc thành công

Lương các pro còn kinh hơn cả luơng giám đốc phi công này nọ
Nhưng khi bạn có con, viết sơ yếu lý lịch cho nó thì chẳng biết phải viết nghề nghiệp cha nó như thế nào cả. Xã hội kỳ thị MMO, ngay cả ****** của đứa con ruột của nó cũng ko vui lắm

Nhưng khi bạn có con, viết sơ yếu lý lịch cho nó thì chẳng biết phải viết nghề nghiệp cha nó như thế nào cả. Xã hội kỳ thị MMO, ngay cả ****** của đứa con ruột của nó cũng ko vui lắm
Dân Việt kì thị MMO giống như kì thị giới tính thứ 3 vậy đó =))

thì nghi mmo thôi, cô giáo có hỏi thì bảo mó..,,:D

Uả mình viết chữ "c on mẹ" mà nó bị sửa thành ***** làm mất cả ý nghĩa, làm người khác cứ tưởng mình nói tục. Hic hic vãi thặc

xã hội này có tiền ắt có quyền , tiền đè chết người , ai kì thị cứ cầm tiền nhét vào mồm họ là tức khắc ngậm miệng ngay , vẫn câu cũ cái gì ko mua đc = tiền thì mua dc = rất nhiều tiền :D . Còn vụ sơ yếu lí lịch thì cứ viết IT vô bác à :D

Trên mmo toàn cò còn thôi, các pro ít người vào đây chém gió, 1-2 tỷ 1 tháng mình gặp ko hiếm lắm ;)
Ngta thì chăm chỉ làm.thời gian còn lại nghỉ ngơi.thời gian đâu đi chém gió.
Bác nói chuẩn lắm

cứ tưởng tượng

TAY là lao động = sức lực >> sức lực chân tay thì ko bao giờ = chất xám

AUTO >> chính là CHẤT XÁM

vấn đề là cheat sao cho chuẩn để ko bị Admin, Network, các nhà quảng cáo phát hiện ra sơ hở để tránh banned và được pay ngon

PROOFS thu nhập tiền tỉ/năm từ auto lead offers của 1 PRO mình tận tay log vào acc pp
(1 tỉ/năm tức là tầm trăm triệu/tháng, và tay thì chăm chỉ vài chục triệu là mệt
ĐẶC BIỆT có siêu pro ăn hẳn 1 tỉ/tháng, đây là lời mình nghe lại từ pro 1 tỉ/năm, chưa được xác thực, nhưng mình tin là có thật):

https://mmo4me.com/threads/can-cac-bac-giup-voi-70-pc-de-ko.283668/page-7#post-5310058
Klq nhưng mình hỏi về dự án bán áo thun của cậu thế nào rồi

AUto cũng như tay thôi chỉ là nó nhanh hơn. quan trọng là cái code có ngon k thôi
auto dù code ko ngon vẫn nhanh hơn tay nhiều

cảm ơn Pham Thi mình đang tình đầu tư 5 sever chia 50 máy để chạy auto :D

50 máy mà đc pay ngon thì xây biệt thự sớm =]]

5k$ 1 tháng thì bt với auto thôi cậu à , 1 tuần nhiều khi đã dc như vậy rồi , nếu auto chuẩn và nhiều máy và net paid , đặc biệt nếu chơi ios càng nhiều hơn nữa

vậy mấy cao thủ auto 1 tỉ / tháng là có thật rồi, thu nhập gấp 10 lần mình cày = tay + cả chất xám ngày đêm, vkl thật

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom