Ask offer làm tay hay chạy auto lợi hơn

Cám ơn bạn đã chia sẻ, nhưng mình chưa hiểu với 10 máy chạy auto android chuyên incent thì một ngày bạn làm được bao nhiêu lead, và 1 tháng làm được bao nhiêu lead. Vì mình chạy thực tế 10 máy cấu hình cùi cỡ core i3-ram 4gb cũng được 2000 lead/ngày. Nếu admin tính giá 3k 1lead thì bèo cũng 6 triệu/ngày rồi.
Bác có face hay gmail không, mình add nick giao lưu
bác ơi e ib yahoo bác r hjz minh hỏi chút ch với

Cám ơn bạn đã chia sẻ, nhưng mình chưa hiểu với 10 máy chạy auto android chuyên incent thì một ngày bạn làm được bao nhiêu lead, và 1 tháng làm được bao nhiêu lead. Vì mình chạy thực tế 10 máy cấu hình cùi cỡ core i3-ram 4gb cũng được 2000 lead/ngày. Nếu admin tính giá 3k 1lead thì bèo cũng 6 triệu/ngày rồi.
Bác có face hay gmail không, mình add nick giao lưu

Khi bác vào làm thực tế thì sẽ thấy vấn đề liền thôi phụ thuộc vào nhiều yếu tố như net , ssh , admin , số tiền incenrt vì incenrt thường rất ít

làm giàu không khó nước trong thì ko có cá người khôn quá thì ko có bạn. hehe năm ngoái mình cần 1 chỗ đứng và năm nay mình cần đứng chỗ đõ 10 máy auto hết mình mỗi tháng đem lại có 3 triệu thôi. admin mình làm 3k 1 lead rrs trả 5k. từ tết tới giờ offfer us vẫn sống mỗi tộ dayly cap thôi. net die vẫn paid. khuyên bác gì đừng nghĩ đơn giản bỏ ra cả đống tiền làm ios. như ông phạm thị nói đó mua chất xám test đã,ko có admn nào mà paid 5k/1 lead đâu. họ thuê mình nhưng còn co traffic thực nữa nhé.bác nào giao lưu thì add nick noilong_nguoithahuong86 đang rảnh sàng chia sẻ những gì mình biết về android hiihi

Để add yahoo trao đổi tý :)

Khi bác vào làm thực tế thì sẽ thấy vấn đề liền thôi phụ thuộc vào nhiều yếu tố như net , ssh , admin , số tiền incenrt vì incenrt thường rất ít
bác có chiến avazu ko. Hôm qua mình đang làm thì con AM nó bảo mình không được làm nữa, do có phản hồi traffic chất lượng thấp từ nhà quảng cáo. Sau đó con off mình đang chiến nó biến mất trên site avazu luôn. Vậy giờ mình tạm ngưng rồi mai làm tiếp con đó, hay phải bỏ con đó luôn

bác có chiến avazu ko. Hôm qua mình đang làm thì con AM nó bảo mình không được làm nữa, do có phản hồi traffic chất lượng thấp từ nhà quảng cáo. Sau đó con off mình đang chiến nó biến mất trên site avazu luôn. Vậy giờ mình tạm ngưng rồi mai làm tiếp con đó, hay phải bỏ con đó luôn
Bỏ đi, nó cảnh báo rồi :D, tìm con khác làm cậu

mà mình có làm nhiều đâu, cap 500 thì mình chỉ làm đến 400 là dừng

Nó báo thế thì bỏ con đó thôi làm tiếp ăn hành liền nhé

mà mình có làm nhiều đâu, cap 500 thì mình chỉ làm đến 400 là dừng

bác làm 400 lead thì lead hết luôn à hay là có con lead con không

tỉ lệ thành công khoảng 90%
làm non incenrt à , chụp cái hình chiêm ngưỡng thử coi làm ko bao giờ dc 90% lead

hjj mình đi làm ít khi online được, bác có gmail ko, chat trên gmail cho tiện
bac cho e xin gmail đi e lên gmail chát chit với bác được e cưa bác luôn =))

mình chuyên làm incent thôi, không chơi non incent
incnert mà lead 90% cũng nhiều đó có cái hình chiêm ngưỡn cái :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,794
Latest member
Zayan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back