Ask offer làm tay hay chạy auto lợi hơn

Auto đc thì tốt

em định tính làm auto nhưng sợ ko hiệu quả mong được chỉ giáo

cứ tưởng tượng

TAY là lao động = sức lực >> sức lực chân tay thì ko bao giờ = chất xám

AUTO >> chính là CHẤT XÁM

vấn đề là cheat sao cho chuẩn để ko bị Admin, Network, các nhà quảng cáo phát hiện ra sơ hở để tránh banned và được pay ngon

PROOFS thu nhập tiền tỉ/năm từ auto lead offers của 1 PRO mình tận tay log vào acc pp
(1 tỉ/năm tức là tầm trăm triệu/tháng, và tay thì chăm chỉ vài chục triệu là mệt
ĐẶC BIỆT có siêu pro ăn hẳn 1 tỉ/tháng, đây là lời mình nghe lại từ pro 1 tỉ/năm, chưa được xác thực, nhưng mình tin là có thật):

https://mmo4me.com/threads/can-cac-bac-giup-voi-70-pc-de-ko.283668/page-7#post-5310058

cứ tưởng tượng

vấn đề là cheat sao cho chuẩn để ko bị Admin, Network, các nhà quảng cáo phát hiện ra sơ hở để tránh banned và được pay ngon

PROOFS thu nhập tiền tỉ từ auto lead offers của 1 PRO mình tận tay log vào acc pp:
https://mmo4me.com/threads/can-cac-bac-giup-voi-70-pc-de-ko.283668/page-7#post-5310058

mình tình làm là tự làm vs network luôn chứ làm qua ai làm gì đâu bạn sợ network phát hiện thì chịu thôi :D

mình tình làm là tự làm vs network luôn chứ làm qua ai làm gì đâu bạn sợ network phát hiện thì chịu thôi :D

thì bạn làm admin, phải liên kết với network chứ qua ai

chẳng nhẽ bạn là siêu network tự chiến luôn với nhà quảng cáo

auto thì phải coder thật chuẩn , hàng handmade theo nhu cầu mới bền :D , nếu có ý định làm hàng handmade thì mình xin 1 vé đầu tư :">

cứ tưởng tượng

PROOFS thu nhập tiền tỉ/năm từ auto lead offers của 1 PRO mình tận tay log vào acc pp
(1 tỉ/năm tức là tầm trăm triệu/tháng, và tay thì chăm chỉ vài chục triệu là mệt
ĐẶC BIỆT có siêu pro ăn hẳn 1 tỉ/tháng, đây là lời mình nghe lại từ pro 1 tỉ/năm, chưa được xác thực, nhưng mình tin là có thật):

5k$ 1 tháng thì bt với auto thôi cậu à , 1 tuần nhiều khi đã dc như vậy rồi , nếu auto chuẩn và nhiều máy và net paid , đặc biệt nếu chơi ios càng nhiều hơn nữa

Last edited:
toàn các pro , nghĩ tới lương 4 5 tr làm off đã ấm thân rồi , mạn phép đi ra

mình gà về sever quá, hôm nào cafe bạn tư vấn cho mình về sever để treo auto vơi được ko bạn, mình ko biết mua sever ở đâu và làm sao chia vps trên sever
dạo này mình cũng bận làm net rồi b ơi , setup auto thôi cũng ko có thời gian nữa , nên ko giúp dc rồi :(

Trên mmo toàn cò còn thôi, các pro ít người vào đây chém gió, 1-2 tỷ 1 tháng mình gặp ko hiếm lắm ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,428
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom